Hạng B2
11/6/07
230
13.102
93
52 Trần Bình Trọng phải để chìa khóa dời xe liên tục, Sang Hồng rộng rãi để cố định, Nguyễn Trung trục cũng có vài chỗ đó bác
Hôm qua mình có đi vo khu cc đường trần bình trọng , thấy 3 bãi xe trong đó mà hình như chỉ có bãi Thanh hùng hay gì đó là có tên , 2 bãi kia ko thấy bảng hiệu ko biết có phải bãi Sang Hồng như bác và bác 2F1 nói ko ??
Có 1 bãi thấy có barie điện luôn , giống như xí nghiệp cũ thì phải ??

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
Hôm qua mình có đi vo khu cc đường trần bình trọng , thấy 3 bãi xe trong đó mà hình như chỉ có bãi Thanh hùng hay gì đó là có tên , 2 bãi kia ko thấy bảng hiệu ko biết có phải bãi Sang Hồng như bác và bác 2F1 nói ko ??
Có 1 bãi thấy có barie điện luôn , giống như xí nghiệp cũ thì phải ??
Bác đi từ ngoài vô thì bãi Sang Hồng nằm bên trái đầu tiên, nó là cái nhà kho cải tạo lại làm bãi xe, lúc trc có cái băng rôn Sang Hồng, chắc bỏ xuống rồi. Vô xíu cuối đường cũng bên trái có 1 bãi gửi của chủ khác nhỏ hơn, cũng cải tạo từ kho. Thanh Hùng đối diện Sang Hồng

• Like
Reactions: KHOICOM
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
52 Trần Bình Trọng phải để chìa khóa dời xe liên tục, Sang Hồng rộng rãi để cố định, Nguyễn Trung trục cũng có vài chỗ đó bác
Chỗ này đúng là phải để chìa khóa lại, vì nhỏ nên dời xe liên tục, và nh khi xe dời ra nằm ngoài đường hoài. Mình ko thích. Nguyễn Trung Trực là cùng chủ. Mình ở ngay xóm này nên biết.
sau này Sang Hồng mở thì mình chuyển qua SH luôn.

• Like
Reactions: KHOICOM
Hạng B2
11/6/07
230
13.102
93
Thanks các bác nhiều , mềnh đã chốt và gửi ở S. Hồng .
Để đây tới cuối tuần cho ai cần , ko thì mode tự xía vậy :)

• Like
Reactions: anhtronhoc and 2F1
Hạng B2
11/6/07
230
13.102
93
Đúng rồi bác Lựu Đạn :)
Nói chuẩn bị sửa lại nên cải tạo lại nhà xe cách đó 20m cùng dãy để để xe , chứ xe để chõi xí nghiệp là ưuen hoặc ai dặn lấy xe thì bóc từ trong kia ra :)