Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Tình hình là mình được nhận làm tài xế khu Phú nhuận Techcons, trên đường Phan Xích long quận Phú nhuận. Nhờ các bác OS hổ trợ cho biết điễm rửa xe nào gần có thể đậu xe ké và tự rữa xe giá hợp lý( có thể rửa tính tiền tháng). Có chổ báo giá 40k/ lần rữa bên ngoài, nếu kèm hút bụi tổn thất một lần là 60k. Hơi chát. Hơn nữa muốn đậu ké không cho ! Nghề ôm vô lăng các bác cũng biết cái khoảng đi vệ sinh rất căng nếu không có nơi đậu ké !
Giá vậy là đúng rồi bác

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Bên đường Vạn Kiếp cũng có chỗ rửa xe, em không biết giá cả sao, bác ghé hỏi thử.
Chỗ này cùi bắp, rửa xe mà kêu "thợ ko biết chạy xe nên anh phải ngồi đợi rồi đem xe đi luôn chứ ko để lại đây lau được" trong khi em muốn sang đường để hớt tóc. Mịa ! Vô 1 lần rồi "say goodbye luôn"

Hạng B2
27/12/13
205
31
28
Dưới chân cầu Hoàng Hoa Thám , rửa xe, hút bụi 60k
Đường vạn Kiếp , Hoa Lan có vài điểm rửa xe nữa

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
Ở SG khu TT rửa vậy đúng giá rùi bác. Taxi mới có giá 20k. Bác đi gần tới Vạn Kiếp, quẹo đường dẫn ra cầu HHT là có bãi xe Khanh Cường có rửa xe lun nhé, giá là 60 k cho rửa xe+hút bụi
Chỗ này trước giờ em hay rửa, nhưng dạo gần đây không biết có đổi chủ hay đổi nhân viên gì không mà có hiện tượng phá xe khách:
  1. Cách đây khoảng 2 tuần, sau khi rửa xong em phát hiện ra chữ decal nổi dán trên xe em bị gảy hết phân nửa. Lúc vừa rửa xong vết gảy còn rất mới ... em hỏi thợ thì trả lời ngơ ngơ. Em nghi vấn lần thứ 1.
  2. Ngày hôm qua sau khi rửa xong thì phát hiện trên nắp cốp sau có 4 vết trầy dài, cỡ 35cm, ăn sâu vào tới trong, lòi vết sơn lót màu trắng ra (xe em màu đen). Em hỏi liền thợ thì cũng trả lời ngơ ngơ, vẻ không biết cho qua chuyện. Em bảo đảm rằng trước khi đem xe vào rửa thì ko có vết trầy này vì trước đó em có mở / đóng cốp sau để cất đồ. Nếu có thì em phát hiện liền vì vết trầy này rất dễ thấy.
Em tự hỏi vì sau chỗ này lại làm vậy ... có phải em rửa xong mà ko bo không? Mấy bác cẩn thận. Còn em sẽ không bao giờ vào chỗ này nữa.

P/S: có lần em để xe ở đây rửa và qua bên kia đường hớt tóc thì khi lấy xe bị tính thêm 40k giữ xe nữa

• Like
Reactions: futureneodo
Tập Lái
11/3/15
14
2
3
32
E thấy trên đường Vạn Kiếp có DP cars care, rửa xe rất ok. Có điều là nó hơi nhỏ xíu thôi.

Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Đậu thời gian ngắn thì ở coop là được rồi. Còn đâu lâu thì ra bờ kè nằm thoải mái. Vừa mát vừa gió mà cũng ko sợ ca.
Bờ kè Trường Sa và HS cấm đau theo giờ nha Bác, cách đây mấy hôm em thấy 2 xe mô tô CSCĐ phạt xe 4b đau.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
Bờ kè Trường Sa và HS cấm đau theo giờ nha Bác, cách đây mấy hôm em thấy 2 xe mô tô CSCĐ phạt xe 4b đau.
Bờ kè không có vụ cho đậu xe đâu bác, nhiều chỗ cấm dừng theo giờ lun đoá

Tình hình là mình được nhận làm tài xế khu Phú nhuận Techcons, trên đường Phan Xích long quận Phú nhuận. Nhờ các bác OS hổ trợ cho biết điễm rửa xe nào gần có thể đậu xe ké và tự rữa xe giá hợp lý( có thể rửa tính tiền tháng). Có chổ báo giá 40k/ lần rữa bên ngoài, nếu kèm hút bụi tổn thất một lần là 60k. Hơi chát. Hơn nữa muốn đậu ké không cho ! Nghề ôm vô lăng các bác cũng biết cái khoảng đi vệ sinh rất căng nếu không có nơi đậu ké !
Rửa xe 92-94 Hoa Cúc,Ngay Cây Xăng rẽ phải chạy vào 50m, Rửa kỹ, chăm sóc khách hàng tận tình,chu đáo lắm đó bạn.

• Like
Reactions: nbt74
Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
Rửa xe 92-94 Hoa Cúc,Ngay Cây Xăng rẽ phải chạy vào 50m, Rửa kỹ, chăm sóc khách hàng tận tình,chu đáo lắm đó bạn.
Chỗ đó là rửa xe BN , dịch vụ rửa xe kỹ, sạch hơn bên Khanh Cường. Giờ em rửa bên chỗ BN này không

• Like
Reactions: vano.nguyen