Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Anh đổi pass đi xem đứa nào dám mở miệng hỏi :).

Em biết chứ, nhưng h nghĩ vầy, có 100k mà mình làm vậy, xong 2 thằng bạn nó đéo vào được nữa, dĩ nhiên nó ngại sẽ ko hỏi, nó ko nói gì nhưng sẽ bắt đầu lấn cấn tình cảm, quan hệ... từ những việc nhỏ như con thỏ.

Dĩ nhiên chả ai care 100k, chẳng qua là nó nhỏ quá nên các chú thường xuyên quên mất kem của cháu, chỉ có bố cháu là tháng nào cũng bị nó charge đều 260k nên hơi ấm ức tí thôi :)

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Hồi xưa khi e mới dk account, lúc đó chưa share, bỗng 1 ngày kia nó báo em có người log-in, em dò IP thì thấy nó log-in từ tận bên Ý, đéo hiểu tại sao lộ pass luôn, xưa h e dân IT, mấy việc này e cũng cẩn thận và biết cách phòng chống lắm, ko phải tay mơ.

Cho đến giờ e ko hiểu nó chôm pass em bằng cách nào luôn, tài thật.

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.960
93
Em biết chứ, nhưng h nghĩ vầy, có 100k mà mình làm vậy, xong 2 thằng bạn nó đéo vào được nữa, dĩ nhiên nó ngại sẽ ko hỏi, nó ko nói gì nhưng sẽ bắt đầu lấn cấn tình cảm, quan hệ... từ những việc nhỏ như con thỏ.

Dĩ nhiên chả ai care 100k, chẳng qua là nó nhỏ quá nên các chú thường xuyên quên mất kem của cháu, chỉ có bố cháu là tháng nào cũng bị nó charge đều 260k nên hơi ấm ức tí thôi :)
Anh coi thử Activity xem mấy chú có vào xài thường xuyên không. Nhiều khi mấy chú cũng quên vụ này.

Nếu có lần sau thì thu theo năm, chứ tháng nào cũng lấy cũng ngại.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Tiến độ trả tiền thế nào anh cho biết luôn nhé. Chắc chuyển 6 tháng hay 1 năm đi. Quên lại phải nhắc :rolleyes:

Anh coi thử Activity xem mấy chú có vào xài thường xuyên không. Nhiều khi mấy chú cũng quên vụ này.

Nếu có lần sau thì thu theo năm, chứ tháng nào cũng lấy cũng ngại.

Vâng từ kinh nghiệm của em thì 6 tháng 1 shot đi là hay nhất.