Kiểm tra - Thẩm định ô tô cũ
21/9/22
304
805
93
34
Nghe cái giá 130tr cứ ngỡ bản base dành cho taxi, độc bài thì nó là bản Si chứ đâu chơi. Chất xe như vậy, giá này cũng rẻ.
Xe này nghi vấn xe dùng tập lái, trầy xước hao mòn nhiều rồi á B, nên giá nó mới vậy. Máy cũng xuống cấp với chạy yếu lắm B

• Like
Reactions: baonguyen24
21/9/22
304
805
93
34
Bởi vậy kén khách lắm a ơi. Nên chủ mới xả giá đó hehe. Về đi lùa gà thì vẫn có con dính áh. Nhưng sau cái xe là kg thèm nhìn mặt nhau nữa kkk
Dạ đúng rồi a. Thấy giá rẻ vs bề ngoài nó cũng sơn lại hết rồi nhiều người không biết mua về cũng toai luôn a

• Like
Reactions: Cá Nhỏ and Osin
Hạng F
29/10/16
11.581
22.213
113
Pháp
Con này đè bao nhiu thì mua đc a e? Mua về xóa mù xe hơi :D
50 triệu đi bác ...nếu nhà bác có chiếc thứ 2, có gì tháo đồ ra để dành :):):)
2016 là mới đây mà tệ thế hả bác
Bản Si là bản đểu thì phải
Hình như là bản nhập chứ không phải bản ráp tại VN ??
A mua con này về sửa xong chắc lên thành thợ máy luôn kkkk
Vậy mới cần mua để dọc ....phá ...
Dạ đúng rồi a. Thấy giá rẻ vs bề ngoài nó cũng sơn lại hết rồi nhiều người không biết mua về cũng toai luôn a
Như em đưa giá 50, về sừa chừng 100 ....là vừa :):)
Tiện xin hỏi bác có thử trên đường chưa vậy ? hay là chỉ xem tại chổ ?

21/9/22
304
805
93
34
50 triệu đi bác ...nếu nhà bác có chiếc thứ 2, có gì tháo đồ ra để dành :):):)

Hình như là bản nhập chứ không phải bản ráp tại VN ??

Vậy mới cần mua để dọc ....phá ...

Như em đưa giá 50, về sừa chừng 100 ....là vừa :):)
Tiện xin hỏi bác có thử trên đường chưa vậy ? hay là chỉ xem tại chổ ?
Check tại chỗ và chạy thử luôn Bác. xe hiện tại xuống cấp nhiều, khi chạy máy yếu, vs có tiếng kêu ở động cơ và khung gầm Bác

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
26/3/18
1.478
2.149
138
32
Bữa tính hỏi anh chủ nằm ở đâu. E qua trả giá đc thì lụm về sửa lại cho vợ chở con đi học kkkk. Mà thấy lười quá :D :D :D :D

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Car Audit
Hạng F
29/10/16
11.581
22.213
113
Pháp
Check tại chỗ và chạy thử luôn Bác. xe hiện tại xuống cấp nhiều, khi chạy máy yếu, vs có tiếng kêu ở động cơ và khung gầm Bác
Vậy thì làm máy, xú bắp, bielles ...có lẻ là xong :):):) em kh biết ở VN giá làm bao nhiêu
thay toànb ống nhúng, càng A/B gì gì đó là ổn thôi ...
Bữa tính hỏi anh chủ nằm ở đâu. E qua trả giá đc thì lụm về sửa lại cho vợ chở con đi học kkkk. Mà thấy lười quá :D :D :D :D
50 là tối đa nha bác :):):)

Hạng D
26/3/18
1.478
2.149
138
32
50 là tối đa nha bác :):):)
Em cũng tính trong tầm giá đó a, con này mua đc 100 thì về dọn lại thêm 70 nữa là ngon lành rồi. Để đi vòng vòng thay xe máy cũng ngon hehe

• Like
Hạng F
29/10/16
11.581
22.213
113
Pháp
Em cũng tính trong tầm giá đó a, con này mua đc 100 thì về dọn lại thêm 70 nữa là ngon lành rồi. Để đi vòng vòng thay xe máy cũng ngon hehe
Vấn đề là máy móc, nên làm lại (kệ nó có zin hay không), nếu tự mình làm thì quá ngon.
Em nghĩ đồ phụ tùng cũng rẽ mà.

• Like
Reactions: Cá Nhỏ
Hạng D
26/3/18
1.478
2.149
138
32
Vấn đề là máy móc, nên làm lại (kệ nó có zin hay không), nếu tự mình làm thì quá ngon.
Em nghĩ đồ phụ tùng cũng rẽ mà.
Dạ e dự trù khoản 70 là max rồi. làm máy , máy lạnh , sơn nguyên con với thay đồ linh tinh.

• Like