Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/7/05
593
4
0
RE: Kiên quyết tăng giá xe

Trích đoạn: khaidinh

chờ civic chờ đến bao giờ...HVN đang nghĩ gì các bác nhỉ...hay là VAMA đang sắp kết nạp HVN luôn rồi!

HVN có nghĩ, nhưng chưa chắc đã nghĩ cái mà bác muốn họ nghĩ:D - giá xe thấp, chất lượng cao [8D]. Cái mà HVN đang nghĩ và đang làm là xây nhà máy thật nhanh, thật chuẩn để có thể lắp ráp xe trong thời gian nhanh nhất có thể.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Tôi ko quan tâm tới giá xe LD sẽ tăng hay giảm, nhưng chắc xe Seconhand sẽ giảm nhiều, vì các đại gia, các chủ doanh nghiệp sẽ chuyển sang chơi xe nhập mà đẩy nhanh các xe cũ đi ...

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

[quote: songlam]
[Tôi ko quan tâm tới giá xe LD sẽ tăng hay giảm, nhưng chắc xe Seconhand sẽ giảm nhiều, vì các đại gia, các chủ doanh nghiệp sẽ chuyển sang chơi xe nhập mà đẩy nhanh các xe cũ đi ..]

Chính xác quá bác à, Em dám đặt cược đến hết quý 1/2006 giá xe lướt so chỉ còn cao là 70% so với xe mới, tất nhiên xe lướt đó có tuổi đời không quá 3 năm. Giá đó vẫn ngon vì các bác chạy Camry, Mondeo....2,3 năm rồi - em chắc ngày xưa và bây thì các bác vẫn thấy các em mắt híp mông cao đáng yêu....và Thuế TTĐB xe nhập giảm vậy rồi có cơ sở để biến ước mơ thành sự thật chứ. Em thấy ACURA, Infinity....chạy nhiều ngoài đường lắm rồi.

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Trích đoạn: viettq

[quote: songlam]
[Tôi ko quan tâm tới giá xe LD sẽ tăng hay giảm, nhưng chắc xe Seconhand sẽ giảm nhiều, vì các đại gia, các chủ doanh nghiệp sẽ chuyển sang chơi xe nhập mà đẩy nhanh các xe cũ đi ..]

Chính xác quá bác à, Em dám đặt cược đến hết quý 1/2006 giá xe lướt so chỉ còn cao là 70% so với xe mới, tất nhiên xe lướt đó có tuổi đời không quá 3 năm. Giá đó vẫn ngon vì các bác chạy Camry, Mondeo....2,3 năm rồi - em chắc ngày xưa và bây thì các bác vẫn thấy các em mắt híp mông cao đáng yêu....và Thuế TTĐB xe nhập giảm vậy rồi có cơ sở để biến ước mơ thành sự thật chứ. Em thấy ACURA, Infinity....chạy nhiều ngoài đường lắm rồi.
Bác Vi -et này chắc là có quan hệ với mấy ông xe cũ,xe nhập đây.

Vẫn cùng 1 vấn đề và chung tình trạng như loạt bài về ĐC Bộ trưởng Hùng vs. VAMA và loạt bài về "Báo mới..."

Xin phép cho dùng tại đây. Cảm ơn các thành viên và mong các thành viên quán triệt tôn chỉ của OtoSaigon.com

Bắp

Status
Không mở trả lời sau này.