Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
em mới học lái xe được 1 năm, số lần cầm lái cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay, và cũng chưa có điều kiện mua xe, em cũng đã đọc qua một số trên mạng và tìm hiểu về xe nhưng chú yếu về các hãng xe, giá cả,chất lượng vv và vv.......còn thì chưa tìm hiểu về nguyên lý hoạt động của xe, tình cờ em đọc được bài của bác.tuy rằng đến đây vẫn còn, nhưng em muốn nói rằng em cảm ơn Bác rất nhiều, đọc từng câu từng chữ bác viết ra đều rất chuẩn va đặc biệt rất dễ tiếp thu vs một người như em. thật sự em cảm phục trước sự tận tụy của Bác, có thể nhiều người cũng biết nhưng họ không làm được như bác, trong lĩnh vực này thì Bác là bực thầy của lòng em. giả như ngoài đời có dịp em mạn phép được mời thầy một ly rượu. Một lần nữa cảm ơn bác rất rất nhiều..

Hạng B2
17/9/15
130
2.950
93
XXXX
em mới học lái xe được 1 năm, số lần cầm lái cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay, và cũng chưa có điều kiện mua xe, em cũng đã đọc qua một số trên mạng và tìm hiểu về xe nhưng chú yếu về các hãng xe, giá cả,chất lượng vv và vv.......còn thì chưa tìm hiểu về nguyên lý hoạt động của xe, tình cờ em đọc được bài của bác.tuy rằng đến đây vẫn còn, nhưng em muốn nói rằng em cảm ơn Bác rất nhiều, đọc từng câu từng chữ bác viết ra đều rất chuẩn va đặc biệt rất dễ tiếp thu vs một người như em. thật sự em cảm phục trước sự tận tụy của Bác, có thể nhiều người cũng biết nhưng họ không làm được như bác, trong lĩnh vực này thì Bác là bực thầy của lòng em. giả như ngoài đời có dịp em mạn phép được mời thầy một ly rượu. Một lần nữa cảm ơn bác rất rất nhiều..

Sặc, bác quá nhời...E ngoài đời còn khời khạo lắm bác ơi, chính vì khờ khạo nên mới viết đc thế. Chứ nhiều ng giỏi ng ta lại ko viết đc. Hehe. Với cả e ko uống rượu đâu nên bác đừng mời, mời đi mát xa mát xiệc thì được. Ha ha...

Với cả theo các bác, e xuất bản cái này thành sách thì có đc ko các bác nhở?

Tập Lái
23/11/15
1
0
1
35
SGN
peashop.net
đánh dấu bài ;))
newbie em rất cảm ơn chia sẻ của bác, chạy xe miên man mà chả biết gì về bên trong nó, khổ thế đấy :D

Tập Lái
15/11/15
25
20
3
39
Em kê gạch hóng thớt này. Nhiều kiến thức bổ ích. E đi xe đạp hoài nên k biết j về ô tô. Khách hàng qua đón bằng ô tô thì e ngồi ghế VIP. Khổ. E mới biết ghế Vip là k đc ngồi. Quê quá.