Tập Lái
23/9/15
13
35
13
44
Ok bác, e sẽ lưu ý các bài sau, clip thì e hay lấy của nc ngoài, hình ảnh thì e cũng lấy nhiều từ tài liệu mật của e ko có nguồn gốc xuất xứ luôn và 1 số hình ảnh khác thì e cũng chỉnh sửa nhiều...he.

Bác chủ đã chuyển topic e sang phần "hot topic" trong room KINH NGHIỆM CHO NGƯỜI MỚI LÁI XE, mọi người để ý ko lạc nhá..)
Đang hóng bài tiếp theo của HV. Sau bài về hệ thống bôi trơn là bài gì vậy bác chủ? Bác có thể list ra để mọi người dễ theo dõi, không bị bỏ sót bài.

Cám ơn HV.

• Like
Reactions: hoangvuong2512
Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
các cụ tập trung chiên môn nha. để tránh loãng thớt hay. cụ nào tám chiện chym, vú em bem nick ráng chịu:3dcuoi:
mod mượn nick

Hạng B2
17/9/15
130
2.950
93
XXXX
Đang hóng bài tiếp theo của HV. Sau bài về hệ thống bôi trơn là bài gì vậy bác chủ? Bác có thể list ra để mọi người dễ theo dõi, không bị bỏ sót bài.

Cám ơn HV.

Cảm ơn bác đã quan tâm nhé, bài tiếp theo sẽ là hệ thống xăng, rồi hệ thống làm mát nhé, rồi hệ thống điện động cơ, tiếp là những hỏng học thường gặp, rồi ta chuyển qua hộp số, đến điều hòa...đấy là list ở trong đầu e, chứ e chưa có soạn ra trước. Viết 1 bài nhìn đơn giản thế chứ gian nan lắm bác...:)

Các bác cứ comment thoải mái, cứ mỗi khi viết xong bài e sẽ cập nhật link bài mới nhất lên trang đầu tiên để các bác đỡ phải lần mò từng trang. Giờ đang rảnh rảnh để e viết tiếp, các bác chờ chút nhé

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/9/15
13
35
13
44
Cảm ơn bác đã quan tâm nhé, bài tiếp theo sẽ là hệ thống xăng, rồi hệ thống làm mát nhé, rồi hệ thống điện động cơ, tiếp là những hỏng học thường gặp, rồi ta chuyển qua hộp số, đến điều hòa...đấy là list ở trong đầu e, chứ e chưa có soạn ra trước. Viết 1 bài nhìn đơn giản thế chứ gian nan lắm bác...:)

Các bác cứ comment thoải mái, cứ mỗi khi viết xong bài e sẽ cập nhật link bài mới nhất lên trang đầu tiên để các bác đỡ phải lần mò từng trang. Giờ đang rảnh rảnh để e viết tiếp, các bác chờ chút nhe[/QUOTE
Cam ơn bác chủ. Nhưng ở bài bôi trơn đang dừng ở chỗ số 2 (bơm dầu), sao không thấy viết tiếp phần còn lại (bước số 3,4,...) vậy bac?
Bac có thiện chí, hy sinh thời gian để chia sẻ kiến thức quý giá đến mọi người như vậy là đáng trân trọng rồi. Nhất là phải ngồi viết từng bài như vậy thì không phải dễ, không phải ai cũng làm được. Vì vậy, bác cứ yên tâm giữ gìn sức khỏe, để đầu óc thanh thản cống hiến cho cộng đồng os những kiến thức giá trị, bổ ích hơn nữa. Kho tàng kiến thức là vô tận, không thể lĩnh hội hết trong ngày một ngày hai.
Chúc bác chủ khoẻ!

• Like
Reactions: hoangvuong2512
Hạng B2
12/3/13
282
280
83
Con xe nhà em sáng ra đề máy thì có khói trắng, mùi khai khai tanh tanh vậy là nó bị lên nhớt rồi hả Bác