Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
RE: Kiếng hậu Kia Pride độ lại, có đèn

Bác songlam làm cho con CD 5 của Bác di, đẹp lắm

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than

@ Bác Phuong Ngoc: Trông đẹp đấy, Bác làm ơn cho em biết là họ làm như thế nào không (khoét lỗ để lắp vào hay là phải thay cái vỏ gương?)
@ Các bác #: ở HN có chỗ nào làm thì mách em với, em cũng muốn thay cho em CD5 của em. Thank for all.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

không có khoét bác ạ,, chỉ có lấy máy cắt....cắt thôi :D
nhưng không sợ vô nước vì đã đổ silicon rồi, nếu đứt bóng đèn thì thay dễ dàng thôi

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Sẵn đà chế luôn sấy gương đi bác :D, tiện thể bác thử hỏi chỗ đó có làm được gạt nước chế độ INT cho pride và CD5 ko ?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: Phuong Ngoc

nhưng không sợ vô nước vì đã đổ silicon rồi, nếu đứt bóng đèn thì thay dễ dàng thôi

Hình như muốn luồn dây điện lên đây thì vẫn phải khoan thì phải... Em đang sợ nước mưa vào chỗ này đây...

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: songlam

Hình như muốn luồn dây điện lên đây thì vẫn phải khoan thì phải... Em đang sợ nước mưa vào chỗ này đây...

Chơi thử mới biết chứ, nước mưa là đinh gì, xịt vài phát silicon là xong thui :D

Bác làm thí nghiệm đi, em theo sau đấy.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

chỗ đó có cái ron cao su ép vào mà Bác, khi Bác siết ốc mạnh vào chỉ chắc là ok thôi

Hạng F
14/9/04
9.900
27.193
113
Q3

Chỉnh điện cũng thế mà bác slonglam, có joint cao su ép mmà
Trích đoạn: songlam

Trích đoạn: Phuong Ngoc