Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Kiếng xoá điểm mù có hiệu quả không?

Người ta giới thiệu kiếng xoá điểm mù 360 (gương 3D) độ liệu có tác dụng “xoá điểm mù, mở rộng tối đa tầm nhìn”. Giúp khắc phục được góc chết mà gương chiếu hậu không quan sát được. Bác nào đã dùng cho xin ít nhận xét nhé?

Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Gắn loại này nhìn xấu lắm, thích thì gắn loại dán ngay vào kiếng còn xem được. Còn về tác dụng thì chỉ dùng khi de xe cạp lề đường (ngó bánh xe sau), chứ khi chạy xe thì không dại gì mà nhìn vào đó. Mình lỡ gắn rồi để cho vui thôi chứ ít khi dùng tới :)

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
View attachment 2160660
Bác nào đã dùng cho xin ít nhận xét nhé? Tks
Vừa mua 2 cái, mới gắn thử khó nhìn lắm, với lại nhìn mất giá trị cái xe. Tháo bỏ luôn. Đi gắn camera cập lề. Quá ngon luôn. Nếu màn hình rời thì có 1tr. Tích hợp màn hình zin thì có 2 trường hợp. Nếu có cổng sẵn thì ko tốn phí thêm, còn ko thì cần bộ chia tấm 1tr5. Mình gắn công tắc rời, lúc nào cần thì bật. Đi dây gọn nhẹ lắm, lại thẩm mỹ. Nếu o SG mình chỉ chổ làm rất kỹ luôn, khá hài lòng.

Tập Lái
13/10/17
14
17
3
Vừa mua 2 cái, mới gắn thử khó nhìn lắm, với lại nhìn mất giá trị cái xe. Tháo bỏ luôn. Đi gắn camera cập lề. Quá ngon luôn. Nếu màn hình rời thì có 1tr. Tích hợp màn hình zin thì có 2 trường hợp. Nếu có cổng sẵn thì ko tốn phí thêm, còn ko thì cần bộ chia tấm 1tr5. Mình gắn công tắc rời, lúc nào cần thì bật. Đi dây gọn nhẹ lắm, lại thẩm mỹ. Nếu o SG mình chỉ chổ làm rất kỹ luôn, khá hài lòng.
Bác chỉ chỗ cho mình gắn màn rời ở SG với nhé

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Bác chỉ chỗ cho mình gắn màn rời ở SG với nhé
Tên Mạnh Hùng. sdt 0915383567. Em gọi điện trc cho tiện. Chổ đó gần khu đô thị Vạn Phúc quốc lộ 13. Em alo em nó chỉ cho. Em nó giỏi tự nghiên cứu đề từ xa cho oto luôn, ko phải Trung quoc lắp nha siêu. Có nhiều mẫu camera qua thích loại náo thì lắp giá giống nhau. Em nói a bạn đi Mazda 6 gioi thiệu là biết liền. Gắn đi rồi báo kq nhé

• Like
Reactions: wusnat and Ducmanu