Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113
Các thế lực thù địch toàn là xuyên tạc!
Hành động kiểu "chim mồi" như trên thì chỉ có c.hó mới làm!
Đóe tin mấy xxx đó là c.hó!

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
4bthang2b nói:
Các thế lực thù địch toàn là xuyên tạc!
Hành động kiểu "chim mồi" như trên thì chỉ có c.hó mới làm!
Đóe tin mấy xxx đó là c.hó!

Vâng, em nghĩ...có khi c..hó nó còn không làm vậy đâu Bác ! Vì C..hó nhiều con nó khôn lắm. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại em mới thấy rõ ràng đó là màn kịch ! Hiện trên đường qua ĐNai rất nhiều kiểu như thế ! Hôm qua Bác Hải có đăng 1 tình huống mà các bác tài thường gặp khi đi qua đoạn trên.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Thông cảm giùm đi các bác, nếu ai cũng bảo nhau chạy đúng Luật cả thì người ta cạp đất mà ăn à?
Phải bày mưu cao, kế hiểm, núp lùm, cài bẫy, chim mồi, bắn tốc độ miệng... thì mới có tiền chứ ko thì móm cả lũ à???

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
giocuonbuibay nói:
Đơn giản là sự khốn nạn của xxx đồng nai, mong sao chúng nó bắn nhau cho chết bớt đi

Hihi, dzụ bắn nhau...đến chết ...thì cũng chỉ là nhân quả mà họ phải chịu thôi ! Ăn trên đầu trên cổ người khác để làm giàu cho bản thân thì ngày đó mau tới lắm ! Em mà có khả năng phán lời nguyền thí mấy cha đó chít cha với em !

Tập Lái
4/8/13
22
0
13
Chắc anh chủ thớt thủ dâm tinh thần thôi, ai lại đem tinh mạng của mình và người khác để kiếm vài ba trăm bạc lẻ như anh nói chứ, tôi không tin, dứt khoác là không tin.

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Kindaichi1234 nói:
Chắc anh chủ thớt thủ dâm tinh thần thôi, ai lại đem tinh mạng của mình và người khác để kiếm vài ba trăm bạc lẻ như anh nói chứ, tôi không tin, dứt khoác là không tin.
Đi sau lưng tụi nó đi rồi tin hay k thì biết. Hôm nay có OS "mồi" dzô đây nữa hả ta?

Hạng B2
30/5/13
133
56
28
Clouds8 nói:
sao mấy bác không làm căng, cứ bị nằm kèo dưới vậy? mình không có lỗi thì mình phải nằm kèo trên chứ, cứ đấm thẳng vào mặt tụi nó!
Bác đừng có bày dại à nha, giờ các chú xxx được phép bắn rồi đó, bác đám nó được cái thì bác què giò rồi chứ chẳng chơi.

Hạng B1
21/2/11
59
10
8
Hic hic em củng là dân Long Khánh đường này em đi rất thường may sao chưa dính vụ mồi này.
Hay xe em cỏ quá nó cho qua :))

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Em gặp hoài, nhưng nó chạy chậm mình cũng chạy chậm, tốn tí xăng còn hơn tốn tiền cho xxx bẩn.
Thường thì chạy chậm, ù lì khoảng 10 km rồi nó quay đầu trở lại thôi.
Lúc đó thoải mái vươn vai, chỉnh ghế, đổi thế ngồi chứ ngồi lâu cũng mệt:)
Có lần em phải chạy số 1,2 số 1 thì thiếu, số 2 thì dư. em gọi là chạy số 1.5 khu có chim mồi.

Em thấy xxx cũng có tình cảm thí dụ sau khi phạt đểu họ cũng có chút ăn năn và ngại với những lời hỏi thăm nhà ở đâu, bla bla, khúc kế tiếp cẩn thận nha....một mặt như ráng đạt 'doanh thu' trong ngày và đắn đo việc phạt do phần tình người vẫn còn. Nhìn thẳng vào đôi mắt sẽ thấy.

Last edited by a moderator: