Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
5.000
93
TPHCM
Khu C30 là Bưu điện sử dụng hồi xưa có như hình nhé nhưng đó là hồi xưa còn bây giờ có 1 số ô đã bị "cấp cho đầy tớ" hết rồi, hông biết giờ còn khu nào nữa
Kingdom 101 Tô Hiến Thành - 50 Triệu/m2 - Có chát quá không

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
sau lưng Kinh đơm là trường THCS Nguyễn Văn Tố: chém vừa thôi má :eek::eek::eek:

Khu C30 là Bưu điện sử dụng hồi xưa có như hình nhé nhưng đó là hồi xưa còn bây giờ có 1 số ô đã bị "cấp cho đầy tớ" hết rồi, hông biết giờ còn khu nào nữa

E cũng chả tin có cái cv 30ha ở đó, làm cv 30ha thu lợi cái gì? chưa kể rất nhiều chân tay 'đầy tớ' trong khu đó, khùng sao buôn ra

Hạng B2
10/8/18
111
107
58
E cũng chả tin có cái cv 30ha ở đó, làm cv 30ha thu lợi cái gì? chưa kể rất nhiều chân tay 'đầy tớ' trong khu đó, khùng sao buôn ra
Chả có cai CV nào 30ha ở đó đâu bác ạ, chỉ có CV Q10 chắc cỡ dăm ba nghìn m2 thôi. Đất đó tấc đất tấc vàng ai bỏ ra lắm thế làm công viên. Lúc em chọn mua cũng chỉ vì nó gần cty thôi chớ hi vọng gì vào cái CV đó:))

Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Tụi e là sale
Tụi e có thông tin of mình
Chứ ai điên khùng đi bom lên cao như z.
Cô gái à, chắc cô cô hồi nhỏ không học môn Toán hình học à, cô biết 30ha nó như thế nào không, cô vào google maps kéo xuống khu 30ha Phước Kiểng của anh QCGL mới bị thu hồi rồi cô đem úp lên khu Q10 sau Kingdom của cô xem nó như thế nào. Đã là sale trưởng thành mình nghe thông tin phải biết chọn lọc ,cô bán căn hộ cao cấp cho dân nhiều tiền chứ có phải dân đen ít tiền đâu mà cô nói ú ớ thế thì người ta cười cho.

• Like
Reactions: Kila and Huboss
Tập Lái
24/9/18
24
3
3
Dạ a. E k nói thêm gì nữa nhé. Nếu a có quan tâm đến khu vực này thì sau này a sẽ biết.

Hạng D
13/1/12
2.668
91.736
113
Tụi e là sale
Tụi e có thông tin of mình
Chứ ai điên khùng đi bom lên cao như z.
Em nên thành thật vì người mua những căn hộ như vầy chẳng ai ngu .. cả khu đất đó chưa được 30 ha , trong khi Kingdom 101 chỉ lấy được phần nhỏ thì làm sao có cái công viên 30ha .... giá cả anh không bàn vì đó là cung cầu thị trường , vị trí khá ok nhưng sao khi đi xem qua thì anh quyết định không mua .. vì tương lai khu nầy kẹt xe vô lối thoát .. kế bên Thành thái là khu ăn nhậu .. sau Kingdom 101 sẽ là khu chung cư ( nghe đồn là tái định cư ) ..