Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
chào mừng bác gakho đến với XNL!
mợ tài em hân hạnh từ nay cùng chòm xóm với bác, sau khi đã gặp bác rất nhiều ở... chiện ngoài lề và các sub box khác.
chúc bác có nhiều niềm vui trong XNL bình dị hiền hòa này, và cũng mong bác sẵn lòng san sẻ với xóm nhiều tâm tình cũng như hiểu biết trong cuộc đời nhiều trải nghiệm của bác!

Hạng D
12/9/11
1.117
25.780
113
mợ tài nói:
mợ tài em hân hạnh từ nay cùng chòm xóm với bác, sau khi đã gặp bác rất nhiều ở... chiện ngoài lề và các sub box khác.
chúc bác có nhiều niềm vui trong XNL bình dị hiền hòa này, và cũng mong bác sẵn lòng san sẻ với xóm nhiều tâm tình cũng như hiểu biết trong cuộc đời nhiều trải nghiệm của bác!
Rât cám ơn mợ đã nhận hàng xóm, nói vậy là ...cũng đã biết nhau từ CNL, CFXV... rồi hén, may quá chưa ...quánh lộn.

Hạng D
24/8/09
1.768
875
113
Chúc Mừng Bác gia nhập xóm lá !

Em cũng biết Bác lâu rồi mà ở xóm khác ..... hè hè.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
XNL mà quánh là ... trúng chứ không có Lộn như Chuyện Ngoài Lề đâu nha :D

gakho nói:
mợ tài nói:
mợ tài  em  hân hạnh từ nay cùng chòm xóm với bác, sau khi đã gặp bác rất nhiều ở... chiện ngoài lề và các sub box khác.
Rât cám ơn mợ đã nhận hàng xóm, nói vậy là ...cũng đã biết nhau từ CNL, CFXV... rồi hén, may quá chưa ...quánh lộn.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Vậy là bác Gà Kho (hay "gã khờ" nhỉ?) đã có vẻ thích 3 từ Xóm Nhà Lá và bầu không khí Xóm Lá này... :)
Welcome bác và mong bác sẽ luôn vui thích khi tham gia chơi trong cái Xóm này bác nhé!:D
Các bác ơi, lãi gia GK này đang "công tác" ở nước ngoài, lão ấy rất nhớ nhà và thương quê hương. Nói là bạn chứ tui vẫn chưa biết quên bác GK ở cái xứ mô nè. Bác GK giới thiệu chút chút giao lưu với bà con nhé!
Ý mà bác GK đã làm thủ tục đăng ký hộ khẩu ở trên kia chưa nhỉ? Hình như là chưa?:p

Last edited by a moderator: