Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bác Thăng hoặc bất ký bác nào, cũng khó ngồi yên để vào OS đọc lai rai như các AEOS chúng ta...Nhưng nếu bác ấy đã một lần vào OS thì tôi tin bác ấy sẽ bố trí một hai nhân viên thường xuyên vào xem tổng hợp, rồi báo cáo những điểm chính cho bác ấy ra quyết định...mơ vậy mà hiện thực ...thì cuộc sống chắc chắn sẽ có thêm nhiều nụ cười...biết đâu phía AEOS, rất nhiều mem có dư kiến thức, hiểu biết, trải nghiệm, lại có khiếu chia sẻ với cộng động....tất nhiên..nhín chút thời gian quí báu.....sẽ chủ động tổng hợp những thông tin và chủ động đưa những thông tin cho các DOERS (NHỮNG NGƯỜI HÀNH ĐỘNG) ..và OS it nhiều cũng tạo vài làn gió thổi vào...quá trình đổi mới hehehe..mem OS ngồi trước vô lăng mà lại mơ về doi moi....mất an toàn quá, các bác hỉ....hihihihi...

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Bác # đang muốn lấy thông tin từ người dân. Ở vai trò Bộ trưởng Giao thông, chắc chắn những thông tin từ các diễn đàn như OS là rất hữu ích...

Hạng B2
8/12/13
390
548
93
Rồi thêm cái vụ cản sau, và baga mui, cái này có ảnh hưởng gì đâu mà cấm, để xxx có điều kiện bắt bẻ anh em hoài