Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
DGM nói:
hehe, vậy phe ta ghé chỗ Star Fish của bác h.t.duong nhỉ? góc đường Cao Thắng nối dài và Lê Hồng Phong, gần hồ Kỳ Hoà hén...?
Ơh, có bưởi bòng gì không bác? nếu không bác sonnguyen khó đi lắm ạh.

DGM
Hạng D
kaka, ổng bảo dễ tính lắm, cùng lắm xách tay theo là vô tư mà...Thôi chốt vậy luôn nhá các bác, trừ phi bác Toyzace giúp điểm nào hay hay trước t5 nhé, kẻo bác nào ít lên mạng lại mỗi người ngồi 1 quán, hehe.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Done, hẹn các bác cuối tuần...haiza, mới đầu tuần đã phải lo kiếm hàng xách tay rồi....

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Em ở Q9 lận nên chả biết quán nào hay hết. Bác DGM cứ chọn đại rồi tụi em sắp xếp đến. Khu Bình thạnh cũng ổn

DGM
Hạng D
toyZace nói:
Em ở Q9 lận nên chả biết quán nào hay hết. Bác DGM cứ chọn đại rồi tụi em sắp xếp đến. Khu Bình thạnh cũng ổn
Dạ, em cũng BD xuống nên nghĩ chơi ngay giũa trung tâm ai đi cũng tiện. Có mấy bác ở Gò té hay Q6 qua nữa thì chỗ này là trung gian. OS cũng hay off ở cafe Rose gần đấy.

Hẹn gặp các bác nhé.

Địa chỉ là 16 Cao Thắng nối dài hén các bác: [link]http://www.starfish.vn/khampha.html[/link]

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Gan nha em...hehe.. cho nay khong co cam buoi gi dau nha:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
DGM nói:
Kính chào các bác,

Do lần trước ngày mời các bác XNL giao lưu trùng với ngày off của hội XNL, sao đó MSFC lại bận rộn với outing và một số việc khác nên chưa có dịp ngồi lại với nhau.

Nay em lại mạo muội kính mời các bác tham gia cùng chúng em vào chiều T7 tuần này, 21/4, khoảng 5g chiều nhé. Địa điểm chắc nhờ các bác tư vấn giúp luôn.

MSFC có mời cả bác sonnguyen, 4B HP và Nissan HT GMFC cùng tham dự.Sau khi các bác chốt địa điểm em PM mời luôn các bác này.

Rất mong được giao lưu cùng tất cả các bác
Nét xưa không gian cũng thoáng mát.
Cuối hẻm 368 Tân Sơn Nhì, P. Tân Quí, Q. Tân Phú.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
DGM nói:
toyZace nói:
Dạ, em cũng BD xuống nên nghĩ chơi ngay giũa trung tâm ai đi cũng tiện. Có mấy bác ở Gò té hay Q6 qua nữa thì chỗ này là trung gian. OS cũng hay off ở cafe Rose gần đấy.

Hẹn gặp các bác nhé.

Địa chỉ là 16 Cao Thắng nối dài hén các bác: http://www.starfish.vn/khampha.html
Ok đới nhể