Hạng B1
6/6/05
98
1
6
39
RE: Kinh Khủng Khiếp

Trích đoạn: hau

Chiếc này đem về gara phục hồi nguyên hình không các Bác???Không biết qua tay nghề thợ VN nó có thành một chiếc mới tinh và vài tháng sau thấy rao bán trên báo.Chiếc Mẹc S500 đâm ở ngoài Bắc nay thấy rao bán ổ khu ADV Q5 TPHCM
bán bao nhiêu hả bác [8|][8|]

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn

Trích đoạn: dungnhn

Cái Terano này có vẻ dễ lật lắm, tôi đã thấy một cái nát bét trong gara ASC Hànội.
theo em thì ko hẳn thế, em có người quen lái Terrano cho Unicef khen lắm , an toàn và chắc nịch

Em đang đi Terrano đây. An toàn và chắc nịch. Còn đã rượu vào thì..........còn cái gì an toàn được kô hả các bác!!!

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Chưa chắc đã an toàn , xe hẹp thế kia , lại cao nữa ( ko biết model này đã có nâng hạ gầm chưa?) ,chỉ vật 3 vật tốc độ cao là úp mu .

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Hồi mùa hè vừa rùi tôi thấy có 1 cái Tera này nằm bẹp gí tại Tota Giảiphong , nghe đâu kéo từ ASC về vì kô sủa được. Trông bên ngoài thì vẫn còn ngon hơn con này một tí, nghe đâu chủ xe mua đồ về cho giaiphong sửa. Nếu phải tui thì vứt béng đi Thái nguyên cho xong nợ, tiền sửa quá tội.

Mà cái xe này mang biển 80NN 548.. là của hội Phi chính phủ rùi. Kô bít có phi công mắt xanh kô bác LXC nhỉ?

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

Trích đoạn: LandRovervn

Hồi mùa hè vừa rùi tôi thấy có 1 cái Tera này nằm bẹp gí tại Tota Giảiphong , nghe đâu kéo từ ASC về vì kô sủa được. Trông bên ngoài thì vẫn còn ngon hơn con này một tí, nghe đâu chủ xe mua đồ về cho giaiphong sửa. Nếu phải tui thì vứt béng đi Thái nguyên cho xong nợ, tiền sửa quá tội.

Mà cái xe này mang biển 80NN 548.. là của hội Phi chính phủ rùi. Kô bít có phi công mắt xanh kô bác LXC nhỉ?

Đâu cứ 80NN là phi chính phủ bác, có thể là xe nhà riêng của sứ quán và cũng có thể là xe riêng của người nước ngoài tại VN và khi đó chắc gì đã phi công mắt xanh biếc mà lại anh Ấn độ đen xì tóc quăn mắt nâu.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Pickup4wd

Trích đoạn: LandRovervn

Đâu cứ 80NN là phi chính phủ bác, có thể là xe nhà riêng của sứ quán và cũng có thể là xe riêng của người nước ngoài tại VN và khi đó chắc gì đã phi công mắt xanh biếc mà lại anh Ấn độ đen xì tóc quăn mắt nâu.

Mà em này có khi còn của mấy đ/c bỏ ra 20-30K làm cái biển cho xe nhập ấy chứ.

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Em nhìn thấy con này đang nằm trong ASC Trần Khát Chân - TANG THƯƠNG!

Tập Lái
23/9/05
35
0
0
53

Tiếc cả người lẫn xe. Chắc Bác Tài này Phê hoặc mới có bằng lái

Last edited by a moderator: