Hạng D
14/8/09
1.278
3.647
113
41
Biên Hoà
Căng nhỉ........... bác sang tên rồi....... giờ chờ lấy cà vẹt...... hay salon hẹn ngày đó mới giao ca vẹt ?

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Tết về quê thăm nha, ai cũng nôn nao, rồi vội vàng? Các bác cẩn trọng tay lái, chúc các bác đi tới nơi về tới chốn vui Tết cùng gia đình.
Em hàng ngày vẫn ngược xuôi trên Ql 1A....mèn ơi đông như quân Nguyên, xe khách lấn đường kinh dị. Sáng nay một chiếc 50 ghế té ngữa tại Phanrang, may là không ai ra đi.

Tập Lái
13/4/11
39
1
8
Phi_Tran nói:
Căng nhỉ........... bác sang tên rồi....... giờ chờ lấy cà vẹt...... hay salon hẹn ngày đó mới giao ca vẹt ?
Hì, ông anh làm giấy tờ, bảo là sáng 28 mới có!
Nếu chưa có cà vẹt, cầm giấy hẹn đi thì có sao ko nhỉ???

Hạng D
14/8/09
1.278
3.647
113
41
Biên Hoà
Nếu có cái cà vẹt cũ công chứng thì ngon hơn......
Chạy đi bác, xxx thổi xuống bảo em đang làm giấy tờ mà sợ không kịp về quê với Ba - Mạ nên sếp thông cảm.
Nhớ chạy cẩn thận để xxx không thổi xuống.

Hạng D
21/2/12
1.435
8
38
phantan nói:
Tết về quê thăm nha, ai cũng nôn nao, rồi vội vàng? Các bác cẩn trọng tay lái, chúc các bác đi tới nơi về tới chốn vui Tết cùng gia đình.
Em hàng ngày vẫn ngược xuôi trên Ql 1A....mèn ơi đông như quân Nguyên, xe khách lấn đường kinh dị. Sáng nay một chiếc 50 ghế té ngữa tại Phanrang, may là không ai ra đi.
Em nghĩ tới cảnh QL1 mấy ngày Tết mà ngán. Hic.

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Em đang bị kẹt ở dưới chân đèo cả nè các Bác. Tai nạn gây kẹt xe dài gần 4km các Bác. Không biết có Bác nào cùng cảnh ngộ với em hông?

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Trưa hôm qua (6/2) gặp mer G đoạn Ninh hoà, ko biết phải bác Nexus & KVL về quê?
Em đi hướng ngược lại.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Căng vậy hả bác, thôi cứ từ từ ngắm thiên hạ ăn tết dọc đường.
titustnk nói:
Em đang bị kẹt ở dưới chân đèo cả nè các Bác. Tai nạn gây kẹt xe dài gần 4km các Bác. Không biết có Bác nào cùng cảnh ngộ với em hông?

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
titustnk nói:
Bác ơi! Năm nào cũng vậy, cứ dịp về Tết là trên tuyến QL1 có tai nạn mà thường bị ở đèo Cã, Cù Mông. Tết năm 2011 ngay đèo Cã kẹt 6h đoàn xe kéo dài hơn 10km trời thì mưa lất phất. Em năm nào về Đ.Nẵng ăn tết, trên xe luôn có đầy đủ sách báo vừa để đọc trong thời gian chờ xxx xử lý và cũng để cho mấy nhóc giải quyết chuyện...vệ sinh. Hy vọng trên xe bác có đầy đủ thức ăn, nước uống cho gia đình. Chúc bác nhanh chóng được thông đường, sớm được về nhà ăn tết cùng gia đình.