frs
Hạng B1
6/9/04
53
3
8
48
Ha Noi
RE: kinh nghiệm mua xe fiat siena ELX cũ

Bac Newsolder da chuyen xe ra Ha Noi chua vay? Toi thay sot ruot roi.

Hạng B2
25/9/04
344
321
63
55
Ho Chi Minh City

Chưa đâu bác. Khoảng 10/12 này VMC mới giao xe M3 cho tôi nên chắc phải cuối tháng 12 tôi mới chuyển xe ra Hà Nội được. Tôi đang dự định kết hợp đi xuyên Việt luôn trong khoảng 9 ngày. Có bác nào kết hợp đi chơi cùng với tôi vào dịp đó không?

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Bác nào có ý định anh em với hội Fiat nên tham khảo trang này ....hay và kinh điển lắm .

Hạng B2
21/10/06
185
1
18

Bác FiatsienaHL tìm lại được cái threat này làm em lại nhớ đến cái hồi đang tìm mua xe. Hồi đó các ý kiến rất phong phú và chi tiết của bác fiateds đã tác động đến em rất nhiều, và nay rất muốn gặp bác ấy để cám ơn bác ấy đã tư vấn rất chính xác (nhưng bác ấy cũng không biết là đã tư vấn cho em vì hồi đó em chỉ đọc chứ không post câu hỏi gì cả). Phải nói là một phần nhờ bác ấy mà nay em có con xe ngon (đến bác FiatsienaHL kỹ tính thế mà cũng phải khen).

Bác fiateds nay đã mất tích trên giang hồ, nếu bác nào tìm được dấu vết bác ấy thì xin cho biết, em xin cám ơn.

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: Fiat Lux
Bác FiatsienaHL tìm lại được cái threat này làm em lại nhớ đến cái hồi đang tìm mua xe. Hồi đó các ý kiến rất phong phú và chi tiết của bác fiateds đã tác động đến em rất nhiều, và nay rất muốn gặp bác ấy để cám ơn bác ấy đã tư vấn rất chính xác (nhưng bác ấy cũng không biết là đã tư vấn cho em vì hồi đó em chỉ đọc chứ không post câu hỏi gì cả). Phải nói là một phần nhờ bác ấy mà nay em có con xe ngon (đến bác FiatsienaHL kỹ tính thế mà cũng phải khen).

Bác fiateds nay đã mất tích trên giang hồ, nếu bác nào tìm được dấu vết bác ấy thì xin cho biết, em xin cám ơn.
Gửi bác Fiat Lux : http://img69.photobucket.com/albums/v210/otohanoi/n4.jpg

Ghi ngày: 4/11/2003
Tổng cộng bài đăng: 494 Mới nhất 50 | Mới nhất 100
Thành viên đang offline
Bài cuối đăng lúc 29/11/2006 14:00:52
Lần cuối đăng nhập 19/7/2007 2:09:22
Cũng còn hy vọng gặp......

Hạng B1
10/9/16
52
79
18
28
Chào cả nhà fiat, em mới mua siena 1.3 cuoi 2003 của một gd tri thức. Xe còn như mới lắm (130tr) ko biết giá hợp lý ko? Về chất lượng xe và nhược điểm có gì lo ngại ko? Em cần tư vấn của cả nhà. Cho em nhập hội với nhé ! Mong làm quen với mấy anh.