Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Kinh nghiệm về lắp màn hình gối

Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
huy812000 nói:
Bác CD235 cứ đến chổ bác Undertake uống caphe là xong ngay ấy mà!:D:D:D
Bác Undertaker có nhiều fan quá. E đánh dấu . qua tuần lấy xe rồi tính tiếp. thx.Nếu bên bác cho thợ đến nhà thi công thì tốt quá. E ngại chạy xe qua khu vực quận 5 ( kẹt xe). thx

Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Nhãn hiệu LCD cho xe hơi lạ quá. kg có Samsung, LG, Sony, JVC.....? Necvox với insus đều lá hàng China? ( cái này cũng kg quan trọng, hình ảnh đẹp, bền là ok)
E vẫn thích 9 inch, nhưng phải gắng trưc tiếp vào gối. ( Cái này có khả thi kg?) thx.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
CD2345 nói:
Nhãn hiệu LCD cho xe hơi lạ quá. kg có Samsung, LG, Sony, JVC.....? Necvox với insus đều lá hàng China? ( cái này cũng kg quan trọng, hình ảnh đẹp, bền là ok)
E vẫn thích 9 inch, nhưng phải gắng trưc tiếp vào gối. ( Cái này có khả thi kg?) thx.
Sony, JVC cũng có nhưng giá cáo quá nên ít ưa chuộng nên về sau cũng ko ai về bác ah. Bác nhìn cái Inxus ( Singapore ) bảo đảm sẽ thích về mẫu mã và chất lượng hình ảnh.
9" mà gắng trực tiếp vào gối ( móc gối đầu xe ) thì ko được bác ah, vì gối nó nhỏ lắm. Loại 7" cũng phải tùy xe, ko phải xe nào móc gối cũng được vì có gối rất nhỏ. Túm lại, 9" ko gắn trực tiếp vào gối được mà phải làm khung như hình trên bác ah. Loại 7" thì tùy xe, có xe được xe ko.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
CD2345 nói:
mún 9inch qua bác Phú HP gắn đó bác

Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Vậy thì chế lại gối to hơn được kg? Gắng như hình bác Under, e chưa thích.

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
huy812000 nói:
Chào các bác,
Xe mà 4 chổ Sedan, vợ cả đòi gắn màn hình gối để cho F1 và vợ cả xem khi đi chơi xa cho đỡ chán, vì hiện tại màn hình thụt thò thì cả nhà muốn xem phải ngồi chòm ra trước không thoải mái lắm.
Bản thân em nhìn thì khoảng cách từ ghế sau đến vị trí màn hình gối đầu ở ghế trước hơi gần, không biét khi lắp xong xem có OK hay không nữa, vì thực tế em chưa được xem kiểm nghiệm.
Vậy mong các bác đã lắp màn hình gối đầu rồi cho em xin chút ý kiến ạ!
Em cảm ơn các bác nhiều!
Khi nào bác lắp 2 màn hình gối đầu xong rồi, có dư ra cái màn hình lắp ở phía trước thì bác để rẻ lại cho em nhé, xe em ko có cái nào hết ...hic hic....