Tập Lái
29/1/13
8
3
3
Go Vap
www.dangtran.vn
Toyota Cross nha bro. Mình chạy nhiều loại xe rồi nhưng vẫn ưu ái cho Toy, hiện đang chạy Innova chinh chiến khắp các tỉnh miền tây. Mình làm cho tập đòan về điện mặt trời và trang trại nông nghiệp nên đi suốt ngày. Vẫn hài lòng với Innova, nếu đổi sẽ đổi wa Cross.

• Like
Reactions: thiennguyen89
Hạng B2
10/4/20
343
275
63
24
Anh đừng ham xe quá cao, cross chắc cũng same same Kona, cứ lái thử rồi chốt thôi, cross bản thấp nhats cũng 720 chưa giấy nhưng trang bị nghèo nàn. Cross bản V 820 tr thì khá đầy đủ nhưng lái chưa chắc hay hơn Kona đâu. liệu cơm gắp mắm thôi anh.
Kona xe nhỏ xác nhẹ nên đánh lái nhàn, có điều lái kona đạp ga tiếng ù vọng vào cabin dữ dội luôn

Hạng B2
10/4/20
343
275
63
24
Anh thốc ga thì mấy chiếc bình dân đều ù cả. Fortuner chỉ đạp nhẹ thôi là tiếng máy nghe rất rõ rồi.
Tiếng máy vọng vào thì khác a ơi. Tiếng ù của kona giống như tổng hoà của ồn gầm, ồn lốp vọng vào. Nghe cực khó chịu

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Mình cũng như bác, lái mới cả nên đừng nghe ông nào nói cảm giác lái này kia, Mình đã từng băn khoăn Kona, Seltos và Cross, (Mình cao m8, 78kg ) Điều mình quan trọng nhất là phải là gầm cao, giá tầm 800, và chỗ ngồi rộng rãi. Mình đã ngồi đi ngồi lại 3 chiếc trên thì Cross rộng nhất,kế đến là seltos và Kona. ngoài ra Kona TC sau khi không được giảm thuế trước bạ thì giá là 720( giá mình mới nói chuyện với sale và cập nhật tối qua 24/01 ) Cross G 830 cả giấy và BHVC. Mình chốt Cross luôn sáng nay vì có 1 xe giao trong tháng 2, đúng màu mình thích. Cross G là hàng nhập Thái. Mẫu mới ra mắt, Kona ra gần 3 năm rồi, nên sẽ sớm ra mắt Facelift thôi vì phân khúc CUV này đang cạnh tranh khốc liệt lắm. Kona mình cũng bị hẹp về không gian phía trên đầu.

Hạng B1
25/9/20
78
78
18
45
Cross bản H chỉ 910tr nha cụ; bản V 820tr; bản G 720.
Chắc bác ấy nói ra biển luôn đấy.
Mình cũng như bác, lái mới cả nên đừng nghe ông nào nói cảm giác lái này kia, Mình đã từng băn khoăn Kona, Seltos và Cross, (Mình cao m8, 78kg ) Điều mình quan trọng nhất là phải là gầm cao, giá tầm 800, và chỗ ngồi rộng rãi. Mình đã ngồi đi ngồi lại 3 chiếc trên thì Cross rộng nhất,kế đến là seltos và Kona. ngoài ra Kona TC sau khi không được giảm thuế trước bạ thì giá là 720( giá mình mới nói chuyện với sale và cập nhật tối qua 24/01 ) Cross G 830 cả giấy và BHVC. Mình chốt Cross luôn sáng nay vì có 1 xe giao trong tháng 2, đúng màu mình thích. Cross G là hàng nhập Thái. Mẫu mới ra mắt, Kona ra gần 3 năm rồi, nên sẽ sớm ra mắt Facelift thôi vì phân khúc CUV này đang cạnh tranh khốc liệt lắm. Kona mình cũng bị hẹp về không gian phía trên đầu.
Chuẩn ko cần chỉnh

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Kinh phí tầm 6-800 triệu nên chọn xe nào?

Bên em còn em này Innova G 2017, Odo: 40.000Km, Biển số TP.HCM, rộng rãi thoải mái. Các bác quan tâm inbox em báo giá ^^.