Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Kíu em với!

Hạng B2
27/4/08
182
1
0
Well, chỉ có đem ra tiệm thôi bác... chỗ lắp loa cho bác phải nổ máy test thử trước khi giao xe chứ ạ. Có thể thợ thiếu kinh nghiệm mắc dây ground ko tốt.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/5/09
454
10
18
Tiếng hú động cơ nghe to như giống "bò tót" Lamborghini Murcielago, càng hấp dẫn chứ bác.

Tập Lái
1/12/12
26
1
3
Tình hình là em mới lắp sub cho vợ 2 I30 sau khi hoàn chỉnh thì không có vấn đề gì, nhưng khi nổ máy thì hai loa bên phải phía trước bắt đầu xuất hiện tiếng hú theo ga của xe, mỗi lần em đạp ga lớn thì tiếng hú cũng lớn theo nghe rất khó chịu. Các bác cho hỏi như thế là sao ạ và cách khắc phục lun ạ? E cảm ơn lắm lắm.
Chào Bác !
thế Bác đã xử lý xong cái vụ này chưa, chia sẽ kinh nghiệm cho mình với. Xe mình cũng bị hiện tượng như vậy .
Cảm ơn !

Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
Sẵn đây các bác cho e ké với,e mới cưới vợ 2 Laser 1.8mt,có sẵn dvd màn hình pioneer 7inch,loại nghiêng màn hình được, mà ko biết mã gì,có khe cắm thẻ,ko usb,thấy co hiển thị dẫn đường mà ko biết cắm thẻ vietmap được ko?loa phía sau bị rè,thay mới giá bao nhiêu?bác nào xài rồi tư vấn dùm e với!!!

Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
E hỏi nhiều quá hả các bác ơi,e mới có vợ 2 nên chưa rành gì nhiều,lại ở dưới tỉnh...thông cảm dùm e.

Hạng B1
5/8/15
51
12
8
32
Bác xem đường tín hiệu thế,rồi kiểm tra nguồn.chắc có thể là nhiễu tín hiệu thôi.e mới làm một con for như vậy ak