Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:KTC - KIA Tennis Club! (Tầng 2)

blackspider nói:
Dragontu78 nói:
blackspider nói:
hichic, mất độ 10 ken rùi,huhuhu, e đang ở Đà Lạt. Ý...chiều tối thứ 7 e về SG roài, <span style=""color: #ff6600;"">ko biết sáng CN đủ sức ra sân ko nữa</span>, nếu ko đủ sức e xí phần trọng tài của bác chuông vàng
Cái nì gọi là làm việc cật lực nà.
....giữ gìn sức khỏe để năm nay ôm Hội KIA giúp tui vì tui mắc ôm thứ khác roài....
...
vô tư đi og Rồng ui, còn cái j ko ôm nổi (nhân viên...) đưa tui ôm tuốt lút lun
bác Nhện cho em xin số bà cả đi , để em kêu bả vô thớt này xem nè .

Hạng D
23/12/10
2.789
26.312
113

Tennis thì em hok biết đánh, nhưng bia bọt thì em biết sơ sơ
Sau khi khảo sát sơ sơ hom CN em nhận thấy là bi giờ có tập thì cũng không biết khi nào mới dám so vợt với các pác ( nhất là Pác GoldBell, tuyệt chiêu làm đối thủ phân tâm của pác chắc khó  ai đở nổi, pác mà làm trọng tài thì em khỏi đánh luôn ). Nên khi nào có tiệc tùng thân mật thì hú em với nhé, em nhất định sẽ có mặt

Để mở hàng, Em xin kính cẩn mời 1/2 chi phí buổi tiệc thân mật vào CN tuần sau nhé..
Mong các pác tới tham dự đông đông, vui vui để em có dịp diện kiến dung nhan thêm nhiều pac nữa nhé...

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Kelvin Le nói:
Tennis thì em hok biết đánh, nhưng bia bọt thì em biết sơ sơ
Sau khi khảo sát sơ sơ hom CN em nhận thấy là bi giờ có tập thì cũng không biết khi nào mới dám so vợt với các pác ( nhất là Pác GoldBell, tuyệt chiêu làm đối thủ phân tâm của pác chắc khó  ai đở nổi, pác mà làm trọng tài thì em khỏi đánh luôn ). Nên khi nào có tiệc tùng thân mật thì hú em với nhé, em nhất định sẽ có mặt

Để mở hàng, Em xin kính cẩn mời 1/2 chi phí buổi tiệc thân mật vào CN tuần sau nhé..
Mong các pác tới tham dự đông đông, vui vui để em có dịp diện kiến dung nhan thêm nhiều pac nữa nhé...

Bác fải mua chuộc (mua thuốc chuột) ông Rồng, ổng mà tới là 50% bill của bác xỉu luôn á!

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Giá như TV mới ai cũng như bác Kevin Lee thì hay quá nhẩy!:D

Qua giờ bận quá, em đang up hình...Sẽ cập nhập hình ảnh KTC ra quân trong hôm nay

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

Đầu năm có tin vui đây, CN tuần này em có mẹt là cái chắc, bác Kelvin chuẩn bị mua thuốc đi nha....hihihi.

Ông Goldbell thì em có cách điều trị tuyệt chiêu đó của ổng rồi....em kêu mịa haitop vào đứng trong sân là ổng không dám hó hé gì đâu....thua chắc luôn....

Hạng D
23/12/10
2.789
26.312
113

Dragontu78 nói:
Đầu năm có tin vui đây, CN tuần này em có mẹt là cái chắc, bác Kelvin chuẩn bị mua thuốc đi nha....hihihi.

Ông Goldbell thì em có cách điều trị tuyệt chiêu đó của ổng rồi....em kêu mịa haitop vào đứng trong sân là ổng không dám hó hé gì đâu....thua chắc luôn....

Hehe CN tuần sau Bác Rồng ơi..Tuần này em đi Dầu Tiếng rùi.
Em sẽ uống thuốc chống sợ hãi mà, các pác đừng lo..cùng lắm em trốn về giữa tiệc thui ah`,..
tới càng đông càng vui. Nhớ đêm cho em logo KIA FC là được rùi..

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Rồi xong. Nam long chuẩn bị dao kéo để cứa bác kenvin hehe!
Để em dời 49 ngày của nội em qua thứ bảy, chủ nhật em có mẹt

Hạng D
23/12/10
2.789
26.312
113

goldbell nói:
Rồi xong. Nam long chuẩn bị dao kéo để cứa bác kenvin hehe!
Để em dời 49 ngày của nội em qua thứ bảy, chủ nhật em có mẹt

Nam Long có bia hơi không bác..:D