Tập Lái
26/8/18
35
44
18
Các bác thần thánh mit quá xem thực tế sẽ vỡ mộng...
Chê thùng tôn di động sao thì mit cũng ngang vậy..vài chỗ tệ hơn...sale bảo do xe đi lưu diễn hội chợ từ nam ra bắc lại thêm các bác tay to chân to ấn đạp nhiều làm e nó mất zin..ọp ẹp..
Mình xem chiếc trưng bày ngoài bắc thì ko vừa ý như xem review trên youtube ..ghế hàng 3 chưa gì đã hư ko gập đứng đc..các hốc đựng đồ mong manh dễ vỡ ...dàn lạnh trên đầu dày và thô..hàng 2 ngồi 3 người thì xác định ở giữa để trẻ con ngồi do vướng chân vào hộp phía trước...thắng tay kinh dị...dàn nhựa mỏng và ráp chưa khít... nội thất thua e ỉn.
Dàn vỏ ngoài chẳng dám tì mạnh tay hay dựa lưng...sợ móp...đèn lấy tay gõ nhẹ thử rất mỏng manh...mở nắp capo nhìn cái máy bé xíu lọt thỏm trong khoang rất chán...
Chỉ dc sờ vào hiện vật...ko nổ máy..ko lái thử..
Đã cọc e này mà lại kết e áo đỏ đứng bên ...có phải đứng núi này trông núi nọ ko các bác...
Điểm mạnh...ngoại hình bắt mắt..đẹp ..độc..lạ..

View attachment 1720088
Em áo đỏ giá tương đương với em áo trắng nhưng chỉ dùng được một hai lần thôi bác chọn em nào

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Nên xe nhập mà nhập Indonesia hay Thái chưa chắc đã tốt như xe ráp ở VN mà nhiều người cứ sính ngoại.
Mà xe tệ vậy bác còn cọc làm gì?
Cọc trước rồi..đi công tác hn sẵn dịp trưng bày thì vào xem luôn..rút cọc thoải mái có mất mát gì đâu..
Nhìn chung cũng chỉ là xe cỏ thôi chứ chẳng phải xe sang hay siêu sang gì...giá thấp nhất cho e 7 chỗ nên nhiều người xông vào thôi...ko cứng cáp đc như eco sport...
Cọc là một chuyện còn mua hay ko lại là việc khác...nhu cầu ko thật sự cần 7 chỗ thì nhiều lựa chọn hơn...tùy quan điểm mỗi người..

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Em áo đỏ giá tương đương với em áo trắng nhưng chỉ dùng được một hai lần thôi bác chọn em nào
Ec..á hậu..mc..có giá 25 nghìn thôi bác ợ...như bác là mua hớ rồi...he he

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Cọc trước rồi..đi công tác hn sẵn dịp trưng bày thì vào xem luôn..rút cọc thoải mái có mất mát gì đâu..
Nhìn chung cũng chỉ là xe cỏ thôi chứ chẳng phải xe sang hay siêu sang gì...giá thấp nhất cho e 7 chỗ nên nhiều người xông vào thôi...ko cứng cáp đc như eco sport...
Cọc là một chuyện còn mua hay ko lại là việc khác...nhu cầu ko thật sự cần 7 chỗ thì nhiều lựa chọn hơn...tùy quan điểm mỗi người..
Rút cọc thôi bác, em nghĩ phân khúc MPV Grand Sedona là ok nhất, rộng rãi cứng cáp nhiều tiện nghi và trang bị an toàn. Đi 7 người là rộng rãi nhất.

Hạng D
8/5/16
1.256
842
113
Rút cọc thôi bác, em nghĩ phân khúc MPV Grand Sedona là ok nhất, rộng rãi cứng cáp nhiều tiện nghi và trang bị an toàn. Đi 7 người là rộng rãi nhất.
Sedona là phân khúc khác rồi bác

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Các bác thần thánh mit quá xem thực tế sẽ vỡ mộng...
Chê thùng tôn di động sao thì mit cũng ngang vậy..vài chỗ tệ hơn...sale bảo do xe đi lưu diễn hội chợ từ nam ra bắc lại thêm các bác tay to chân to ấn đạp nhiều làm e nó mất zin..ọp ẹp..
Mình xem chiếc trưng bày ngoài bắc thì ko vừa ý như xem review trên youtube ..ghế hàng 3 chưa gì đã hư ko gập đứng đc..các hốc đựng đồ mong manh dễ vỡ ...dàn lạnh trên đầu dày và thô..hàng 2 ngồi 3 người thì xác định ở giữa để trẻ con ngồi do vướng chân vào hộp phía trước...thắng tay kinh dị...dàn nhựa mỏng và ráp chưa khít... nội thất thua e ỉn.
Dàn vỏ ngoài chẳng dám tì mạnh tay hay dựa lưng...sợ móp...đèn lấy tay gõ nhẹ thử rất mỏng manh...mở nắp capo nhìn cái máy bé xíu lọt thỏm trong khoang rất chán...
Chỉ dc sờ vào hiện vật...ko nổ máy..ko lái thử..
Đã cọc e này mà lại kết e áo đỏ đứng bên ...có phải đứng núi này trông núi nọ ko các bác...
Điểm mạnh...ngoại hình bắt mắt..đẹp ..độc..lạ..

View attachment 1720088
Em áo đỏ bác có sờ thử như e áo trắng ko, có thì mô tả chi tiết cho ae tham khảo đỡ tò mò chứ nhìn hình hấp dẫn quá.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Áo đỏ ít ra xài được 1 tháng, 1 hay 2 lần phí lắm bác (phải xịt thuốc):p:p

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
:):):) còn chưa đủ phê thì chơi luôn Alpards gì đó nhỉ? vô đối

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
Con MT thì hoàn thiện kém hơn thật.Và xác định xe cỏ thì không thể yêu cầu mọi chi tiết phải hài hoà và đẹp cả.Còn hoàn thiện kém thì phải đợi thời gian kiểm chứng,còn mới có một vài xe thì hên xui chưa chắc.

Em là cứ đợi có xe lái thử,phản hồi người dùng em mới quyết được ( em ít tiền nên không thể chọn nhầm là đổi xe đc ).Còn ép cọc thì em thôi,chuyển sang 5 chỗ xài,nhu cầu 7 chỗ không nhiều.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh