Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới đăng ký hôm nay và cũng chưa có Jeep, không rõ xin đăng ký tham gia chung với anh em được không?

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
TUANDANG nói:
bac CUONGCU đi bằng chiếc avatar đấy à?!
vẫn chưa Bác thấy đăng ký mờ???

đã nt cho pac PhanL, chờ pác í trả nhời. hành trang đem theo của e sẽ là 1 túi ngủ dành cho hai người (ai ngủ cùng cũng đc nhưng không cho aTD nhủ cùng, phải dằn mặt trước), một cây súng và hai quả lụ đạn,...

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
CuongDong nói:
TUANDANG nói:

đã nt cho pac PhanL, chờ pác í trả nhời. hành trang đem theo của e sẽ là 1 túi ngủ dành cho hai người (ai ngủ cùng cũng đc nhưng không cho aTD nhủ cùng, phải dằn mặt trước), một cây súng và hai quả lụ đạn,...
bác PhanL xác nhận rùi. cho PhanL và CuongCu đang ký 2 xuất. bác ý mà thay đổi là e ăn vạ đấy

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Danh sách đến ngày 25 tháng 3.
1. Đức ( 2 chỗ)
3. Tuandang ( 2 chỗ)
5. Kamelot ( 2 chỗ) + Lapu
7. Dinhchua
8. Hieungan ( 2 chỗ)
10. PhanL, cuongCu (2 chỗ)

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
CuongDong nói:
TUANDANG nói:

Lỗi tại TD. Ông cứ làm quá nên anh em sợ là phải.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
dq.phu nói:
Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới đăng ký hôm nay và cũng chưa có Jeep, không rõ xin đăng ký tham gia chung với anh em được không?

weo com bác,bác theo doi thường xuyên để biết đường hướng của ae nhé!
@ bác và dinhchua: có thể theo xe em nếu k có xe.Chúng tôi vẫn weo com những thành viên khác đây!!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
CuongDong nói:
TUANDANG nói:

Kinh nghiệm của những ai đã từng ngủ bụi với TD thì được yên,ai hắt hủi sẽ nhận lấy tang thương đấy.Cẩn thận củi lửa nhé bà con!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Chưa đi mà nói chuyện nghe thấy gớm vậy HP. Em đem theo bình chữa cháy các bác cứ yên tâm

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
TUANDANG nói:
CuongDong nói:
TUANDANG nói:

Kinh nghiệm của những ai đã từng ngủ bụi với TD thì được yên,ai hắt hủi sẽ nhận lấy tang thương đấy.Cẩn thận củi lửa nhé bà con!!!

Hên xui

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
hâm nóng bằng những em mà jeep nhà ta nhặt được trên đường rong chơi... ai có muốn nhặt vài em như thế này thì mau chóng đăng kí tham gia nhé.....

hi vọng lần này jeep sẽ đầy màu sắc như thế này các bác nhỉ...

và phải máu.... như thế này nhé...

và lửa..

Last edited by a moderator: