Hạng B1
6/1/18
82
2.644
83
38
Tội nhỉ...
Nghĩ lại ngày xưa mình toàn tắm mương trèo cây ổi lội ruộng...may mà còn sống
chính em cũng có 2 kỉ niệm,
ba mẹ mang đi gửi trường mẫu giáo, trường 1 là trường sơ - ngay buổi đầu, em tự mở cổng rồi đi bộ về; ông bà già hoảng quá chuyển sang trường 2, em cũng tự mở cửa đi về nốt :D. 02 trường cách nhà tầm 1 - 2 km, có sang đường !
Sau chắc thấy quen thói, nên để em lại trường 2 học luôn :D
còn lên lớp 1,2 gì đó thì đợi đón lâu quá cũng tự về, lúc sang đường cắm đầu chạy, xe moto sang làm em một phát lăn quay, cũng may chú đó ổn, chở em về tận nhà luôn, ông bà già tưởng ng quen chở về giùm, ai ngờ thấy em trầy toàn thân, khóc sướt mướt :D
ông lái moto lại là bạn của chú ruột em nên cũng...thoai luôn :D

Hạng B2
14/4/16
111
16.325
93
40
mẫu giáo thì trường của các Sơ là chuẩn nhất, xin vào khó đến rất khó vì K còn suất, phụ huynh đi trước giới thiệu cho phụ huynh đi sau đăng kí đông nghẹt .
Trướng các Sơ có gì mà đất Khách vậy các anh ?!
Người tu cái tâm nó cũng đỡ hơn người thường

• Like
Reactions: Nam BK and mindzi
Hạng B2
10/4/15
120
7.045
103
Anh chủ thớt nên nói rõ thêm các tiêu chí. Ví dụ học phí bao nhiêu, ưu tiên khu vực nào thì mấy anh trên đây nếu biết sẽ dễ tư vấn hơn.

Hạng D
21/8/14
1.193
29.090
113
chính em cũng có 2 kỉ niệm,
ba mẹ mang đi gửi trường mẫu giáo, trường 1 là trường sơ - ngay buổi đầu, em tự mở cổng rồi đi bộ về; ông bà già hoảng quá chuyển sang trường 2, em cũng tự mở cửa đi về nốt :D. 02 trường cách nhà tầm 1 - 2 km, có sang đường !
Sau chắc thấy quen thói, nên để em lại trường 2 học luôn :D
còn lên lớp 1,2 gì đó thì đợi đón lâu quá cũng tự về, lúc sang đường cắm đầu chạy, xe moto sang làm em một phát lăn quay, cũng may chú đó ổn, chở em về tận nhà luôn, ông bà già tưởng ng quen chở về giùm, ai ngờ thấy em trầy toàn thân, khóc sướt mướt :D
ông lái moto lại là bạn của chú ruột em nên cũng...thoai luôn :D
anh cho em hỏi phải trường anh nói chỗ gần chùa Linh Sơn hok? Zợ em nó đặt chỗ cho thằng nhóc mà chưa cho đi học. Để biết đổi chỗ khác luôn :D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
anh cho em hỏi phải trường anh nói chỗ gần chùa Linh Sơn hok? Zợ em nó đặt chỗ cho thằng nhóc mà chưa cho đi học. Để biết đổi chỗ khác luôn :D
Khu Vạn Phúc không có trường mẫu giáo hả anh? Cho bé học trong đó, đi dép tới lớp cho gần. :)

Hạng F
12/9/10
6.652
41.212
113
48
Bà Tó
Em lê lết mấy trường khu q3 để lựa trường. Haiza....
Tới lúc học được cái trường tư ưng ý cả cha lẫn con thì.....sở GD éo cho dạy nữa vì chuẩn cqq gì đó. Cô chủ trường giờ là chủ tịch hội hữu nghị Việt Pháp.

Qua trường MN 7 , cái cửa táng đầu thằng nhỏ téc một đường. Giờ vẫn còn thẹo.

Em ghét cái hệ thống giáo dục ở cái đất nước này.

Hạng F
12/9/10
6.652
41.212
113
48
Bà Tó
Đái ỉa , ói....sáng tới chiều chỉ xài giấy.
Gần giờ trả về mới xối nước qua loa.
Trường công có tiếng khu q3 đó.

• Sad
Reactions: Winter-Sonata