Hạng B2
18/7/20
340
387
63
Nếu con này ở vn giá tầm 6 hay 70triệu. Nhà có vườn rộng dàn nông trại mua về làm hợp lý với đẹp luôn

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
Nếu con này ở vn giá tầm 6 hay 70triệu. Nhà có vườn rộng dàn nông trại mua về làm hợp lý với đẹp luôn
nếu xứ biển hay vùng đất chua phèn ẩm ướt, khung gầm dàn sườn nó sẽ mục như mấy xe ba vác hay Xe 4 bánh bảng số TĐ ấy, không kịp khấu hao với giá tiền bỏ ra như xe ba gác hay TĐ dc. Dù sao thì China họ làm được nhiều sản phẩm cũng như giá mà không nơi đâu làm được

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Hóng a thanh lý hoặc cho link để mua.
Pác nên 1688.com mua rẻ. Do em chuyên nhập gạch bên đó về mua xong kêu nó vứt nên công gạch là về. Ko mất tiền vận chuyển. 3,5tr mua tại bên đó xe ngon phết. Còn pác mua phải mất tiền vận chuyển. Chắc bằng tiền con xe.

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Nó rẻ. Có đáng bao nhiêu đâu. Em mua con xe đạp điện 3,5 triệu về chạy phà phà. Mỗi năm thay ắc quy 1 lần. Chạy mấy năm vẫn ok. Vừa rồi chuyển nhà nên chung cư ko mang về nữa. Vứt ở kho để phủ bụi chơi
Chuyển lên cao tầng ở thì vác theo hơi khó hả bác.
Với cả mình lên cao tầng ở thì xe đạp điện đó để gửi ở hầm chung với oto xe máy hả

Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
nếu xứ biển hay vùng đất chua phèn ẩm ướt, khung gầm dàn sườn nó sẽ mục như mấy xe ba vác hay Xe 4 bánh bảng số TĐ ấy, không kịp khấu hao với giá tiền bỏ ra như xe ba gác hay TĐ dc. Dù sao thì China họ làm được nhiều sản phẩm cũng như giá mà không nơi đâu làm được
TĐ là sao bác?
Nếu sườn mục thì nó chỉ bị xấu chứ đâu đến nỗi đứt gãy luôn hả bác?
Nhân tiện em cũng tính mạ nikel hoặc mạ crom cho mấy vật bằng sắt thép khỏi mục vì em cũng ở gần biển.
Bác nghĩ mạ nikel hay mạ crom thì chống mục chống nước ổn hơn nhỉ?
Xe hơi thời nay rửa xe liên tục mà ít thấy bị mòn hay rỉ sét bác nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xlive
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Chuyển lên cao tầng ở thì vác theo hơi khó hả bác.
Với cả mình lên cao tầng ở thì xe đạp điện đó để gửi ở hầm chung với oto xe máy hả
Đi mấy năm chán rồi. Lúc mua cũng chỉ xác định mua cho vui. Ai ngờ đi được. Kaka

Hạng D
27/7/18
1.083
14.707
113
41
Tiền thu từ youtube của thằng này gấp cả trăm lần cái xe :D

Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
TĐ là sao bác?
Nếu sườn mục thì nó chỉ bị xấu chứ đâu đến nỗi đứt gãy luôn hả bác?
Nhân tiện em cũng tính mạ nikel hoặc mạ crom cho mấy vật bằng sắt thép khỏi mục vì em cũng ở gần biển.
Bác nghĩ mạ nikel hay mạ crom thì chống mục chống nước ổn hơn nhỉ?
Xe hơi thời nay rửa xe liên tục mà ít thấy bị mòn hay rỉ sét bác nhỉ
Ký sự mua xe điện trên Alibaba: Món hời hay nỗi đau!?

nguồn hình internet
Xe bảng số TĐ như hình, có xe vài năm mục đứt gãy mối hàn

Nhúng mạ vật dụng thì tùy nhu cầu có thể nhúng kẽm nóng, mạ điện phân kẽm/chrome.. để mạ thì cấu kiện cũng cần số số yêu cầu kỹ thuật như vệ sinh bề mặt, vệ sinh đường hàn... Có thể chọn nhưng giải pháp sơn tĩnh điện, nhúng sơn nhúng bọc nhưa, sơn bằng sơn tốt hoặc sơn epoxy.... để bảo vệ chống rỉ, thêm nữa kỹ thuật thiết kế sản phẩm tránh những chỗ đọng nước, những mối hàn tránh những vị trí giảm yếu, chiều dày và chất lượng thép tốt cũng sẽ đỡ rỉ sét mục...