Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Teo_GM nói:
pqm7777 nói:
Vấn đề bác hỏi nó nằm ngay tại bài viết này: http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=82732
Post cái hình để bác tham khảo trước:
Kỹ thuật đỗ xe vào giữa hai xe bên phải đường

góc 45 độ

Lâu rồi không đọc lại Sổ Tay Lái Xe, nhưng đọc vẫn thấy còn nhiều thứ phải học & vận dụng nhuần nhuyễn. Tks bác Tuấn đu quay 1 lần nữa ah
bài hướng dẫn của Bác rất cụ thể, em chỉ khuyên Bác Chủ thớt nên gắn thêm cảm ứng de hoặc camera phía sau để dể dàng thêm :D:D:D

các bác cứ làm theo đúng hình này thì sẽ được thôi. một mẹo em dùng là góc xe của mình với lại xe đậu phía trước phải là 45 độ thì vô sẽ vừa.

nếu kẹt quá thì gọi cho em, nếu ở gần sẽ chạy ra đậu xe cho bác hehehe

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hic bên Pháp nó có quả đậu xe bằng tiếng bác ạ . Lùi sat chú sau đâm uỳnh cái tiến lên là vừa

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội
manhodessa nói:
Hic bên Pháp nó có quả đậu xe bằng tiếng bác ạ . Lùi sat chú sau đâm uỳnh cái tiến lên là vừa

He he , nên mấy xe ở bển cái nào cũng có vài ba chỗ móp bằng cái nón

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
đúng là khó thật , có bác nào nhuẩn nhuyển đến độ là de xe vào một lần là thang đúng vị trí không ( nhớ là chỉ de chứ không tiến ) , mình thử mấy lần mà không được

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
chevol nói:
đúng là khó thật , có bác nào nhuẩn nhuyển đến độ là de xe vào một lần là thang đúng vị trí không ( nhớ là chỉ de chứ không tiến ) , mình thử mấy lần mà không được

Vì khó thật nên hôm ở pandanus có được giải gì dâu?

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Đúng là khá khó với tình hình ở SG. Em vào đúng chổ xem được được một tí mà đã vật vã mồ hôi rồi:D:D. Ngoài ra do lâu lâu mới vô một lần nên cũng khó mà thuần phục lém.:p

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
hunguyen123 nói:
chevol nói:

Bọn em Ở hà nội đất chật đường đông nên quen rồi, vì thế lấy hết giải này kể ra cũng hơi ngượng :):):)
B

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Meo Luoi nói:
hunguyen123 nói:

Bọn em Ở hà nội đất chật đường đông nên quen rồi, vì thế lấy hết giải này kể ra cũng hơi ngượng :):):)
B
He...he... tại vì các bác ấy yếu mà đòi ra gió đấy bác Meo Luoi ơi!... Biết thân ,em chạy đi xách nước cho các bác uống thế mà lành bác ạ!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Vây hôm nào offline từ thiẹn ae mình tổ chức thi de xe theo đội hình để gây qui từ thiẹn , ví dụ xe nào vào đúng vị trí thằng hàng thì nộp qui 100 ngàn, còn không vao được 1trieu, trung bình thì 500 ngàn. Có thê ae mình mói tiến bộ được

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
Santa_Lucia nói:
Meo Luoi nói:
hunguyen123 nói:

B
He...he... tại vì các bác ấy yếu mà đòi ra gió đấy bác Meo Luoi ơi!... Biết thân ,em chạy đi xách nước cho các bác uống thế mà lành bác ạ!
Chẳng phải các bác ấy yếu đâu bác ơi mà là chưa quen thôi, các bác cứ ra HN đi xe trong phố cổ 01 tuần có khi lại lùi siêu hơn bọn em ấy chứ :D:D:D