Tập Lái
11/6/15
5
4
3
44
Vậy là bác Susam đồng cảnh ngộ với mình trên Z1. Đợi 3 ngày kết quả đem về ko thay đổi mà vết xả nhám làm bạc cả cánh cửa. Mình cũng rất thông cảm cho Hiếu ko muốn nói ra nhưng thợ ko muốn làm thì bỏ dịch vụ đánh bóng cho rồi, vì làm vậy chỉ mất thời gian cho khách vô cùng, thợ làm kiểu cho có mà ko có tâm thì có kêu đem lên làm miễn phí mình cũng ko dám nữa. Viết một bài quá chuyên nghiệp, cả 1 quy trình hoàng tráng với 1 con xe làm mẫu quảng cáo, rồi sau đó ngáng luôn vì khách nào cũng muốn như demo. Bác cũng dễ thương nhưng chắc đây là 1 chiến lượt kinh doanh sai lầm. Nên bỏ vụ đánh bóng đi chứ Gặp người khó tính mắc công họ đi khắp diễn đàn bêu bác đó. Bây giờ mình cũng đang hoang mang ko biết chổ nào đánh bóng uy tín nữa. Ghi chuyên nghiệp thế này đem xe lên còn bể kèo, quá chán nản...

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
UK Car Care có sản phẩm phủ men ceramic - Diamondbrite nhập khẩu trực tiếp từ Anh Quốc và được thi công bởi chuyên gia người Anh luôn bác ah, sản phẩm bảo hành 5 năm. Nếu bác có nhu cầu thì alo e nhé 0909326389 (Mr Quyết), Bác Susam đã trải nghiệm cái này rồi đó ah. Một số hình ảnh tham khảo:View attachment 326347 View attachment 326348 View attachment 326349 View attachment 326350 View attachment 326351 View attachment 326352 View attachment 326353 View attachment 326354 View attachment 326357 View attachment 326359 View attachment 326360 View attachment 326361 View attachment 326364 View attachment 326362 View attachment 326361 View attachment 326367 View attachment 326366 View attachment 326364 View attachment 326347
Quảng cáo trong bài của người khác và báo giá ko đúng chỗ là bị bem nick đó nha bác,

• Like
Reactions: ToanSaigon
Z1 Auto Center Chăm sóc toàn diện, đánh bóng, vệ sinh nội thất cho Honda Civic

Xử lý một số vết trầy sâu trên thân xe

Đánh bóng 3 bước cho toàn bộ thân xe

Vệ sinh giàn lạnh cho xe

Tháo quạt gió

Không hiểu sao miếng nhựa này lại bị cắt ra

Tiến hành vệ sinh nội soi cho giàn lạnh

Tay nắm cửa trên tappi lâu ngày bị sờn lớp simli nhìn rất mất thẩm mỹ

Tháp tappi cửa ra để phục hồi lại phần này

Ghế da cũng bị lủng 1 lỗ do lão hoá

Tháo ra để may lại cho đẹp

Lắp lại khi hoàn tất

Tay nắm đã đươc may mới lại

Vệ sinh nội thất xe

Dùng máy giặt hút chuyên dụng của Ý tiến hành vệ sinh lại sàn xe và các chi tiết nỉ khác

Sau khi vệ sinh xong kiểm tra lại máy giặt hút cho ra kết quả như thế này

Phần 3: Vệ sinh động cơ

Động cơ để lâu ngày không sử dụng, chuột làm nơi trú ngụ ở đây

Phân chuột đầy khắp các khe

Tiến hành xịt vệ sinh bằng súng xịt lốc xoáy chuyên dụng

Động cơ sau khi được vệ sinh xong

Dùng chai phủ nano tiến hành cịt phủ nano cho động cơ

Động cơ sau khi hoàn thiện

Rửa vệ sinh và hoàn thiện cho xe