Hạng B2
18/3/09
220
0
16
Lâu rồi nhìn lại những hình ảnh này mà lòng thấy nao nao

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Cảm ơn bác Mai Phụng viết bài này ...để cho hội viên mới đuợc nhìn lại ...Những điều xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim .. cho dù là hội viên mới hay cũ ..

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
Mới xem lại lá đơn của bác Kittyharry, chợt thấy nao nao trong lòng, thực sự theo cảm nhận của em là gần đây các bác trong XNL có vẻ "chểnh mảng" trong các hoạt động của xóm[8|], như bác Quách Bảo thì "Lòng nao nao vì nhớ về những người đã rất thân tình nhưng cũng đã ra đi và đi về đâu ko rõ." Em thấy tham gia vào sân chơi này là hoàn toàn tự nguyện, nhưng đã tham gia rồi thì phải có trách nhiệm cộng đồng đúng không các bác, (lại bắt đầu dài dòng rồi).
Cám ơn bác chủ thớt đã khơi lại nhiệt huyết của các ACE.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
dhnam nói:
Mới xem lại lá đơn của bác Kittyharry, chợt thấy nao nao trong lòng, thực sự theo cảm nhận của em là gần đây các bác trong XNL có vẻ "chểnh mảng" trong các hoạt động của xóm[8|], như bác Quách Bảo thì "Lòng nao nao vì nhớ về những người đã rất thân tình nhưng cũng đã ra đi và đi về đâu ko rõ." Em thấy tham gia vào sân chơi này là hoàn toàn tự nguyện, nhưng đã tham gia rồi thì phải có trách nhiệm cộng đồng đúng không các bác, (lại bắt đầu dài dòng rồi).
Cám ơn bác chủ thớt đã khơi lại nhiệt huyết của các ACE.

Cảm động lắm khi đọc những dòng ý kiến tâm tư chân thật của bác!Mong rằng XNL sẽ có thật nhiều những bác có cùng tâm nguyện như bác Nam này... Cảm ơn bác dhnam và các bác đã cùng xem lại bài này-KÝ ỨC 1 NĂM XNL của bác Maiphung! :)

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Xem xong lòng thấy nao nao, cứ tưởng như vừa mới hôm qua!

Hạng B1
25/5/07
92
0
6
HCM
[/quote]

To Bác Xe -Vo Hai
Em xin chuyển ý Bác thành thơ:
===> " Xem xong lòng thấy nao nao
Ngỡ mới offroad hôm nào đấy thôi"

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
mợ tài nói:
GreenDriver nói:

To Bác Xe -Vo Hai
Em xin chuyển ý Bác thành thơ:
===> " Xem xong lòng thấy nao nao
Ngỡ mới offroad hôm nào đấy thôi"

[/quote]

Xem xong lòng thấy bồi hồi
Niềm vui như ... bướm, đậu rồi lại bay???
Trọn năm tình nghĩa đã dày
....
Em dành lại câu sau cho các bác nối vần...