Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Ráng lên C250 or C300 luôn bác để sau này ko phải lăn tăn nói biết vậy biết vậy. Em từng cưới em C250 Exclusive đời đầu 2016 nên chia sẻ với bác là bác ko phải đắn đo.

Hạng B2
3/6/13
106
23
28
C200 đã sướng rồi Bác, còn có điều kiện thì C200 Exclusive hay C300 thì quá ngon...

Tập Lái
27/3/19
41
13
16
43
chuẩn, c200 đã hơn rất nhiều xe phổng thông hạng D rồi, nếu kinh tế vừa phải thì c200 là sự lựa chọn hợp lý. xe vẫn sang vẫn đẹp, tính năng và chất liệu thiết kế xe đều tốt

Tập Lái
24/5/19
14
42
13
33
Chào các bác ạ.
Em đang có dự định mua em xe C 200 về làm vợ 2, có bác nào nào đang chạy rồi cho em xin ít tư vấn và cảm nhận ạ.
Em cảm ơn các bác ạ
Nếu bác lần đầu mua xe thì bác nhớ xem xét cho kỹ, e cũng lần đầu mua Merc và đã lấy chiếc GLC300 đc hơn 2 năm. Thời gian đầu còn bảo hành thì mọi việc lại rất êm xuôi, xe không có vấn đề gì lớn để phàn nàn. Vừa hết bảo hành 2 tháng, e đã nhận cái tin sét đánh là phải thay hết cả 2 cầu trước và sau, dù xe e chưa hề bị vô nước. Giá bằng 1/2 con vios. Và lúc này e mới thấy rõ được cái cách hành xử kiểu không tôn trọng khách hàng của một hãng xe mang tiếng lớn là như thế nào. Bác cần thêm thông tin chi tiết thì e xin sẵn lòng.

Hạng B2
11/6/14
381
172
43
46
Nếu bác lần đầu mua xe thì bác nhớ xem xét cho kỹ, e cũng lần đầu mua Merc và đã lấy chiếc GLC300 đc hơn 2 năm. Thời gian đầu còn bảo hành thì mọi việc lại rất êm xuôi, xe không có vấn đề gì lớn để phàn nàn. Vừa hết bảo hành 2 tháng, e đã nhận cái tin sét đánh là phải thay hết cả 2 cầu trước và sau, dù xe e chưa hề bị vô nước. Giá bằng 1/2 con vios. Và lúc này e mới thấy rõ được cái cách hành xử kiểu không tôn trọng khách hàng của một hãng xe mang tiếng lớn là như thế nào. Bác cần thêm thông tin chi tiết thì e xin sẵn lòng.
Hic, mình cũng đang mài mò mà nghe vụ này mất hứng luôn !

Tập Lái
24/5/19
14
42
13
33
Hic, mình cũng đang mài mò mà nghe vụ này mất hứng luôn !
Vâng bác, trước đây e cũng luôn cãi lại những người nói là đi Merc chi phí cao, sau 2 năm sẽ thế này thế nọ, vì căn bản lúc đó chiếc GLC của e quá ổn đối với e. Nhưng giờ thì e quá thất vọng, nó kêu như xe công nông, còn người sinh ra nó thì như kiểu sống chết mặc bây, mua rồi tự ráng chịu.

Hạng B2
11/6/14
381
172
43
46
Vâng bác, trước đây e cũng luôn cãi lại những người nói là đi Merc chi phí cao, sau 2 năm sẽ thế này thế nọ, vì căn bản lúc đó chiếc GLC của e quá ổn đối với e. Nhưng giờ thì e quá thất vọng, nó kêu như xe công nông, còn người sinh ra nó thì như kiểu sống chết mặc bây, mua rồi tự ráng chịu.
Hic, xe sang để lấy sự hãnh diện và che dấu nổi khổ àh !

Tập Lái
29/5/19
1
1
3
37
Bác chủ thớt cho em ké với, em đăng bài mua xe mà bị gỡ mất.
Bác sales nào đi ngang qua quăng giúp em báo giá và ưu đãi vào tin nhắn hoặc Email: [email protected].
Em chốt c200 màu trắng, ghế màu đen.
Em đã xem ở showroom rồi, ưu tiên bác nào giá tốt em gọi rồi mua tiền mặt luôn ạ, lấy xe trước 15/6.
Em cũng là dân kd, ko mặc cả qua về làm khó các bác, ai cũng đi làm công cả.
Em cám ơn các bác ạ.