Tập Lái
29/10/10
29
0
0
Động cơ có trang bị variable intake manifold giúp kiểm soát tốc độ tốt, tăng công suất của động cơ (không biết mã lực tăng hay không), cải thiện tốc độ momen xoắn, tiêu hao năng lượng ít đi
Options thì ghế ngon hơn ghế cũ, trang bị thêm cruise control cho các bác lái 200-300 cây liên tục (hãy hi vọng phát huy tác dụng khi VN có đường cao tốc cho đi 100kmh và dài hơn 100km), thêm bluetooth (cái này quá ngon khi kết nối điện thoại các kiểu, nghe ngóng chỉnh bằng vô lăng, tích hợp built-in mic để k phải nhấc điện thoại lên vẫn nghe nói được). CD thì còn 1 đĩa thay vì 6, cũng dễ hiểu vì h chẳng ai nghe CD mấy mà sẽ cắm USB hoặc AUX..

Chỉ cầu trời là lên được vài con ngựa, search mãi mà không ra thông số kỹ thuật :((

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Bluetooth thì CDX 2010 cũng đã có rồi, nhưng tích hợp được với nút điều khiển trên vô lăng ko mới là đáng lo. Hi vọng 2011 sử dụng được, còn 2010 thì thua mặc dù cũng có bluetooth và nút trên vô lăng

Tập Lái
29/10/10
29
0
0
wanacar nói:
Duauto nói:
Đừng chủ quan nhé bác Du, BT này chỉ có nghe nhạc thôi... check kỹ lại nhé!
Hôm em đi xem xe nó có cả built-in mic (mic có sẵn) thì chẳng phải là để hỗ trợ gọi điện mà không cần cầm máy lên à bác. Bản 2011 không dùng được cái này sao? Em thấy chú sales cắm điện thoại vào cổng USB trên xe, sau đó hiển thị tên bài hát trên màn hình bình thường, xong bấm vào biểu tượng điện thoại trên vo lăng là nghe gọi được

Last edited by a moderator:
Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
bnnkhardcore nói:
wanacar nói:
Duauto nói:
Đừng chủ quan nhé bác Du, BT này chỉ có nghe nhạc thôi... check kỹ lại nhé!
Hôm em đi xem xe nó có cả built-in mic (mic có sẵn) thì chẳng phải là để hỗ trợ gọi điện mà không cần cầm máy lên à bác. Bản 2011 không dùng được cái này sao? Em thấy chú sales cắm điện thoại vào cổng USB trên xe, sau đó hiển thị tên bài hát trên màn hình bình thường, xong bấm vào biểu tượng điện thoại trên vo lăng là nghe gọi được
- Khi đang phát nhạc, bấm nút phone nó mute nhạc, còn gọi được hay không là vấn đề khác.
- Theo hình trên thì đây là BT nghe nhạc (AD2P).
- Mic mà bác thấy, không có nghĩa là có BT (phone): 2010 vẫn có.
- Mở BT của Phone, kết nối, bấm gọi thì mới biết nó có hỗ trợ hay không...

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
bnnkhardcore nói:
Trên 2010 đã có cái BT, nút trên vô lăng và Micro built-in rồi bác ah, quan trọng là chưa sử dụng được mặc dù các bác nhà ta đã mò hết cỡ, trong đó có e. Chắc phải nhờ chuyên gia Korea huớng dẫn hoặc update phần mềm quá. Còn bình thường thì chỉ để nghe nhạc hoặc kết nối đt bằng BT để ra loa ngoài thôi.

Hạng B1
27/4/10
64
0
0
ban tan hoai may bac!
Minh moi lay xe chieu hom qua roi. ? Bac du lay xe minh chup hinh quang cao ma khong dua tien thi bay lam nhe.
Xe 2011 chang khac gi so voi 2010 gi ca. Chi khac co cai contac tren vo lang va dong may manh hon. Tieu hao nang luong it hon.
Off di cac bac de minh dem xe ra chao san tan binh luon

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Hung_PhanGiaTien nói:
ban tan hoai may bac!
Minh moi lay xe chieu hom qua roi. ? Bac du lay xe minh chup hinh quang cao ma khong dua tien thi bay lam nhe.
Xe 2011 chang khac gi so voi 2010 gi ca. Chi khac co cai contac tren vo lang va dong may manh hon. Tieu hao nang luong it hon.
Đăng ký sinh nhật OS chưa anh H?

Tập Lái
29/10/10
29
0
0
Hung_PhanGiaTien nói:
ban tan hoai may bac!
"dong may" là gì vậy bác. Bác gõ TV đi

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
trời ơi bác Hùng máu quá, CDX 2010 chưa được 3 tháng giờ đổi 2011 rồi hả bác