Tập Lái
10/8/12
1
0
1
ongtieu nói:
Mini50s nói:
Bác dán đường link từ các trang ảnh phụ vào là OK liền mà...dùng chức năng up hình của WEB vừa chán vừa dở hơi....

Bác có em 2106 đẹp quá, ngày trước em cũng chơi qua 2 em 2107 nhưng sọc xệch quá, kết con này của bác, sau này có thời gian và điều kiện mình cũng kiếm e 2106 về chơi

Hạng B1
22/4/15
69
65
18
RE: Lada 2107

Trên Trần Huy Liệu, gần ngà tư NKKN, có một em màu đỏ, tuyệt đẹp, nguyên bản, sạch sẽ....em không dưới hai lần hỏi thăm, nhưng chú bảo vệ bảo xe này là xe "cái" của sếp, chỉ để đó không bán....nhìn e nó mà e thèm...cưởi :D
Chiếc này nè bác ơi! :)
Lada 2107
Lada 2107
Lada 2107

• Like
Reactions: thanhc650
Tập Lái
11/6/18
2
0
1
44
RE: Lada 2107

Pác tanvnz đang làm một con từ sắt vụn (đúng nghĩa) lên. Tôi nghĩ sau khi làm con xe của pác ấy xe tốt hơn bất kỳ một con lada nào hiện còn ở VN (có lẽ như thế, nếu có cũng cực hiếm, trừ khi lada mới đội mồ sống dậy), hơn nữa pác ấy được làm xe theo ý mình, được lắp thêm các thiết bị đời mới (bốn bánh đời mới gồm mâm đúc + vỏ mới cứng. Nội thất bọc lại mới toàn bộ. Gầm đồng mới và đươc gia cố còn chắc chắn hơn cả xe mới, sơn màu mới theo yêu cầu cá nhân, máy lạnh lắp mới, âm thanh hay lắp mới) Tất tần tật như vậy mà hết có 30 T vậy các pác tự đánh giá và so sánh đi. Xe của pác gấu bán 19 T nếu cộng thêm 11 T để thành 30 T liệu có được như xe pác tanvnz không. Tính sơ sơ hai cái xe pác gấu chưa có này: Bốn bánh đời mới = 6T, máy lạnh lắp mới =7T vậy là đã 13 T rồi không nói gì đến cái khác nữa. Em nghĩ pác tanvnz thật sáng suốt, em cũng muốn đi theo kiểu pác nhưng hiện tại không thể có thời gian nên mới quay qua tính chuyện kiếm xe theo kiểu mì ăn liền.