Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Mở web riêng thì hay nhất rồi vì mình có toàn quyền đánh chó đuổi gà chứ không loạn thế này. Nhưng sẽ cần nhiều công sức của tất cả mọi người lắm đấy ạ.

Sang nương nhờ VJ thì đỡ mệt nhưng em sợ các bác bên ấy phong cách chém hơi nặng tay. Anh em nào đã quen rồi thì không sao chứ các bác mới em sợ dễ tủi thân.

Các bác khác cho em xin ý kiến nữa đi ạ.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47
Gần mực thì đen, gần đèn thì nóng. Em lại sợ các bác mới 1 thời gian lại cao thủ hơn mấy ông bên đó đấy chứ

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
mig19farmer nói:
Mở web riêng thì hay nhất rồi vì mình có toàn quyền đánh chó đuổi gà chứ không loạn thế này. Nhưng sẽ cần nhiều công sức của tất cả mọi người lắm đấy ạ.

Sang nương nhờ VJ thì đỡ mệt nhưng em sợ các bác bên ấy phong cách chém hơi nặng tay. Anh em nào đã quen rồi thì không sao chứ các bác mới em sợ dễ tủi thân.

Các bác khác cho em xin ý kiến nữa đi ạ.
Trong cái thế giới ảo thì có khi chưa đánh giá được, cứ tiếp xúc dần rồi sẽ hiểu và thân. Anh nghĩ với VJ thì anh em yên tâm có riêng Box cho Niva, viết và lưu trữ những bài viết bổ ích của mình dành cho các fan, ai chém anh năn nỉ mod xử lý liền :D:D:D. Dẫu sao anh em mình cũng từ OS mà quen nhau nên nó vẫn là kênh để sinh hoạt, kết nối thêm thành viên.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
mig19farmer nói:
Zero Elevation nói:
A bác nguoiphutinh hung hăng của hôi previa đây mà :D. Hâm mộ bác mãi mà chưa gặp. Welcome bác, em lại mon men bên đó:D

Thời buổi nhiễu nhương, mỗi ngày zô nhà mình lại sợ lộn nhà con gà láng giềng
Hết lợn, chó rồi giờ lại đến gà nữa. Có lẽ anh em mình xúc phạm động vật hơi bị nhiều, toàn những con vật dễ thương vậy mà cứ bị đem ra so sánh với mấy loại đó kể cũng hơi bất công và tội nghiệp.

Thôi bỏ qua hết đi, lâu rồi cũng không thấy ai đã động nữa, chúng ta cứ vui. Còn thớt trùng tên kia thì nếu không ai đụng tới cũng sẽ trôi đi.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Zero Elevation nói:
Từ VJ
câu thành viên mới...
Lada Niva - Russian Range Rover (Phần 5)

Anh bạn người Mỹ này sống ở Thủ Đức có 1 em Niva dùng để đi làm hàng ngày, có máy lạnh... Hôm bữa gặp nhau trong lễ ra mắt Saigon Offroad Club thấy và biết có hội Niva nên rất quan tâm, hứa sẽ mua thêm một em Niva để đi địa hình nên Zero mới đem logo hội ra dụ đó.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Zero Elevation nói:
A bác nguoiphutinh hung hăng của hôi previa đây mà :D. Hâm mộ bác mãi mà chưa gặp. Welcome bác, em lại mon men bên đó:D

Thời buổi nhiễu nhương, mỗi ngày zô nhà mình lại sợ lộn nhà con gà láng giềng
Vậy mai mốt em có Niva thì bác phải giúp em nhiệt tình đó nghe. Chứ em buồn là mệt đó. Ka ka ka
Đừng nên vì chuyện nhỏ mà quên chuyện lớn. Đam mê của chúng ta là lớn nhất. Vậy tại sao không cống hiến cho đam mê của mình.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47
Cuối tuần này kiếm chỗ nhậu đê, lên chuồng đà điểu của bác hugo nhé?

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Xe em tự dưng nghe tiếng kêu lục cục dưới gầm nên đang tính thứ 7 này qua gara nào đó tìm hiểu xem nguyên nhân gì. Nhân thể làm luôn 2 táp bi bằng tole luôn thay cho 2 cái táp bi cũ bằng bìa carton đã mục. Không biết bác hugo có nhận làm mấy vụ lặt vặt này cho em không nhỉ.