Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Mua ngay kẻo hết

Dạ, vâng! Bác dạy chí phải! Em sẽ sắp xếp đi mua ngay ạ! :D:D:D

"Đừng chờ đợi để mua bất động sản. Hãy mua bất động sản và chờ đợi."

Em có nghe đâu đó:

* Donald Trump - Tổng thống Mỹ: Đừng ngại đầu tư thời gian Kinh doanh Bất động sản mất rất nhiều thời gian, càng mất nhiều thời gian bạn càng kiếm được nhiều tiền.
* Phạm Nhật Vượng: CT TĐ Vingroup: Cái gì càng rõ ràng thì lợi nhuận càng ít.

Hạng B2
16/3/19
302
5.838
93
Topic này mở tháng 5, nhiều bác vào chê ỏng chê ẹo. Hiện tại, mặt bằng giá ở lagi, hàm tân đã tăng 20%-50% (rồi lại sẽ có bác bảo ngon đấy vào mà ôm bô). Đúng là oser càng chê thì càng nên mua và ngược lại.

• Like
Reactions: panamera82
Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
Những lô gần biển Cam bình mình thích và có theo dõi giá thì đang ... gấp đôi. Cũng may mà chớp được vài lô kiếm tí cháo.
Topic này mở tháng 5, nhiều bác vào chê ỏng chê ẹo. Hiện tại, mặt bằng giá ở lagi, hàm tân đã tăng 20%-50% (rồi lại sẽ có bác bảo ngon đấy vào mà ôm bô). Đúng là oser càng chê thì càng nên mua và ngược lại.

• Wow
Reactions: Johanthanng
Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Em cũng xác nhận đất lagi hàm tân sốt từ 5 tháng trở lại đây. Em có theo dõi thị trường ở Hàm Tân, xuất hiện hiện tượng sang cọc như những nơi sốt nóng khác rồi.

• Wow
Reactions: Johanthanng
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Đợt này thì nơi nào cũng sốt đất, sớm hay muộn. Lagi nó chưa sốt thì bây giờ sốt và lại nguội thôi. Giá thì lên mà bảo bán chắc khó có người mua. :D

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng B1
27/7/15
54
79
18
View attachment 2633241
Cuối tuần tôi đi tham dự even dự án này ông nào đi cùng không?
Đợt này thì nơi nào cũng sốt đất, sớm hay muộn. Lagi nó chưa sốt thì bây giờ sốt và lại nguội thôi. Giá thì lên mà bảo bán chắc khó có người mua. :D

View attachment 2633241
Cuối tuần tôi đi tham dự even dự án này ông nào đi cùng không?
Ủa, dự án này hạ tầng xong hết rồi hả Bác? Trước kia xem clip thấy mới xong dược 1 phần

Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Tranh thủ giá đang lên có hàng thì thoát sớm theo dự tính đi Bác.

• Like
Reactions: waterfall