Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Em ko đầu tư bds ở đó bác ah, xa quá khó làm.
Giờ gần sài gòn vùng ven nào đang có sóng Bác, tranh thủ lướt lát kiếm ít tiền ăn tết Bác? Tháng trước em có lướt cọc được một miếng ở Tân Hà. Xuống tàu hơi sớm nhưng đúng như Bác nói xa quá, dịch nữa nên hơi khó làm.

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Giờ gần sài gòn vùng ven nào đang có sóng Bác, tranh thủ lướt lát kiếm ít tiền ăn tết Bác? Tháng trước em có lướt cọc được một miếng ở Tân Hà. Xuống tàu hơi sớm nhưng đúng như Bác nói xa quá, dịch nữa nên hơi khó làm.
Bình chánh, nhà bè, q9.

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Vùng ven SG thì nó ko sốt nóng mà âm ỉ, bác mua kiểu gì cũng lên, ít hay nhiều thôi. Nghe nói Phú Mỹ đang nóng, bác có đt ở đó ko?

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Cầu phú xuân chạy thẳng huỳnh tấn phát quẹo vô 2 sẹc. Đường rộng đẹp. Hình như còn 1 lô cuối cạnh lô tôi mua thì phải

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Phú mỹ thì sốt lâu rùi. Tôi mới đi tuần trước. Bán đất như bán rau. Phòng công chứng đông lắm. Mua tầm 2018.2019 thì quá ngon. Giờ giá cũng cao phết rồi. Nói chung vẫn cá kiếm được. Tôi mua năm ngoái. Lô mt đường võ văn kiệt. 150m2. Thổ cư 80m2. 1ty7. Bữa tôi bán 2ty5 rồi. Giờ cũng hơi tiếc
Vùng ven SG thì nó ko sốt nóng mà âm ỉ, bác mua kiểu gì cũng lên, ít hay nhiều thôi. Nghe nói Phú Mỹ đang nóng, bác có đt ở đó ko

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
Hi cả nhà,

Tình hình là em nghe bạn em bả đất Lagi hiện tại cũng tầm 200tr/1m ngang, sắp sửa lên ngôi giống Cam Ranh mấy năm trước rồi. Mấy pác nghĩ như thế nào ạ?
Nước trong như thế này thì không bằng Cam ranh được. Gần bằng thôi.
Lagi Bình Thuận - Có thể sốt giống Cam Ranh không?