Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
RE: Lại chụp mẫu

Trích đoạn: otosaigon

Sao chú SonNguyen không đưa mấy hình chụp mấy em nude dễ thương mà chú show cho anh xem hôm trước đới... trông còn khá hơn men. :D Ngươi ta bảo xấu che tốt khoe.. chú toàn làm ngược lại

nếu ngại thì PM cho e nhé .. hic hic.. Hải xem một mình, hư mắt ;):D

Hạng D
15/1/08
1.037
3.270
113

Trích đoạn: otosaigon

Sao chú SonNguyen không đưa mấy hình chụp mấy em nude dễ thương mà chú show cho anh xem hôm trước đới... trông còn khá hơn men. :D Ngươi ta bảo xấu che tốt khoe.. chú toàn làm ngược lại
Bác Lơ chắc chủ cây xăng. :D

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Quả mấy cọng tóc che " làn da dưới vai" (em học được trong TV, chả biết có đúng không) là vô tình hay cố ý đới?

mẫu kô đẹp
Có ngon thì cho mẫu của bác lên đi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/6/08
20
0
0

Trích đoạn: autodn

mẫu kô đẹp:D
Theo quy tắc bình luận là chỉ đựoc nói về chất luợng ánh sáng và góc chụp,không đựoc chê mẫu nha bác:mad:

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

@Sonnguyen : bác đã vọc qua PS chưa ạ, sao thấy hình có vẽ constract hơi nhiều . Bác cho em vài kiểu chụp đứng lấy hết chưng cẳng thì hay lắm :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bác Lơ chắc chủ cây xăng.

Em đâu có đốt gì đâu bác, tuần qua bác ấy show cho em 1 Series ảnh chụp Nuke nhìn mà phát thèm.. :D Phần đáng đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng thì lại không:(

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: adco

@Sonnguyen : bác đã vọc qua PS chưa ạ, sao thấy hình có vẽ constract hơi nhiều . Bác cho em vài kiểu chụp đứng lấy hết chưng cẳng thì hay lắm :D
EM tăng contrast lên vì muốn cái váy colorful một tí.
@otosaigon: em post lên bác đừng xóa nhé?:D

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

e cũng đồng ý với các bác là không nên chê mẫu đẹp hay không đẹp chỉ tập trung vào chuyên môn thôi.
@sonnguyen: hình bác chụp nếu bằng file RAW bác có thể cân chỉnh tone màu bằng CS3 hay Nikon Capture X thì cái màu váy có thể sẽ rực hơn nhưng màu da sẽ không bị contrast nhiều.
Nhìn chung thì thấy mẫu có vẻ pro hơn thợ do chắc thợ chỉ dám chụp mẫu này nên mẫu lên tay nghề còn thợ thì không được cơ hội trau dồi với các mẫu khác hiiii, j/k:D
Hình thứ 3 có vẻ tự nhiên ở màu sắc. Bác dùng lens gì mà xóa phông đẹp thế 17-55 phải không bác?