Hạng C
28/7/10
683
1
0
38
Re:Lại chuyện đồng phục của SFC

thanhmap nói:
ơ thế áo cũ em chưa được mặc mà giờ lại có áo mới rồi ạh. Thế là phải lót tay bác Mạnh thêm chai gụ Hennessy nữa àh :D

Bác Manh bị ném đá này

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

thấy bàn bạc mãi rùi, bao giờ thì có đây ???

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.

đã phân công cụ thể rồi,tới hạn thời gian mà không có áo thì cứ mời những bác có trách nhiệm xơi búa nhé(cũng may là bóng bàn về áo ,chứ nếu bóng bàn về quần thì anh em mình ở,,,,,,,,TR hay sao?)

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

mr kango nói:
Sao các bác không giao đề bài cho một công ty thời trang may mặc chuyên nghiệp nào đó( Nino Maxx, PT 2000, Việt Tiến, May 10 , May Nhà Bè ..vv đặt hàng người ta thiết kế mẫu mã, chất liệu, màu sắc, kiểu dáng ( Nam, nữ, trẻ em, thanh niên, người lớn tuổi), sau đó là sản xuất và phân phối luôn.... e nghĩ thành viên SFC là 400 cộng với cả gia đình ( mỗi người 1 năm 2,3 cái) và nếu thiết kế mẫu mã đẹp người ngoài SFC cũng thích thì doanh số  cũng phải vài ngàn sản phẩm/năm  thì các cty đó thích ngay. với dân thiết kế chuyên nghiệp , áo của hội ta sau 3 ngày làm việc họ sẽ cho ta xem 20 mẫu với đủ kiểu, đủ màu, các bác tha hồ mà chọn.
Bác nói chí phải. Lần may đồng phục này em sẽ nhất định thực hiện như thế ạ!

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM

Bác chủ thớt cho Em hỏi ngu tí nhé.
Điều kiện nào thì được nhận áo vậy Bác?

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

Đinh Khắc Hùng nói:
Bác chủ thớt cho Em hỏi ngu tí nhé.
Điều kiện nào thì được nhận áo vậy Bác?
Nếu bác thích SFC thì bác có áo đồng phục của SFC đấy ạ!

(Em biết bác thích cái gì mình chưa có mà...he...he)

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM

Ừ hén.Em quên mất.
Tính Em là thích những gì mà mình chưa có và cả những gì mình đang có(trừ Vợ già)
He he he.Nói nhỏ các Bác đừng méc nhé.Vợ Già Em mà biết mụ ta đuổi Em ra khỏi nhà thì lại mất công Em gọi em khác đến đón đi khách sạn thì mệt lắm.Ặc ặc ặc

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Chào mừng  bác  Đinh Khắc Hùng đến sinh hoạt cùng anh em ... hỏi khí không phải bác đời  nào ? Để anh em chuẩn bị rửa bác