Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
44
Hóc Môn
RE: Lại chuyện ngôn ngữ.

Trích đoạn: xdhungviet

nhưng mà dọn dẹp cũng phải công bằng, có những bài vô duyên nhưng có nói về mod bên trong chẳng thấy bao gìơ dọn, ví dụ như bài bánh mì kebab, nhảm quá nhưng để hoài, e không thuyết phục mọi người.:mad:
Bác xem lại nhé ...có thể là em để sót chưa kịp xóa ,chứ bài về món kebab chả có dính dáng đến Mod nào trong OS cả .Chẳng lẻ có bác nào đó nói mới đi ăn thịt rùa thì bài đó có liên quan đến em sao :mad:
Em xin nhắc lại lần nữa .Tất cả những bài trong Box Ngoài lề sẽ được xóa hàng tuần mà không cần báo trước ...ngoại trừ những bài không liên quan đến xe hơi nhưng có chất lượng cao hặc trao đổi kinh nghiệm (vd như loạt bài về bệnh á sừng ,linh chi ...) thì em sẽ để lại lâu hơn .

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: Diamond

Trích đoạn: Nguyen

OS đã có qui định về cách hành văn trên diễn đàn, đề nghị các thành viên thực hiện nghiêm chỉnh. Những bài nào vi phạm sẽ bị xóa mà không cần báo trước, nhưng thành viên nào tái phạm nhiều lần sẽ bị cảnh cáo hoặc ban nick tùy theo mức độ vi phạm. Nhất là đối với những thành viên có thái độ công kích các thành viên khác gây ra cãi vã ko đáng có.
Rất mong các bác lưu ý

Bác này hạng B2 mà cách nói giống Admin thế nhỉ? Hay là Admin khoác áo thường dân vi hành...;)
Thì Mod chứ còn gì nữa bác, nhưng đây không phải khu vực của bác ấy nên mặc áo thường dân :D

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Trích đoạn: songnguyen

Trích đoạn: Diamond

Trích đoạn: Nguyen

OS đã có qui định về cách hành văn trên diễn đàn, đề nghị các thành viên thực hiện nghiêm chỉnh. Những bài nào vi phạm sẽ bị xóa mà không cần báo trước, nhưng thành viên nào tái phạm nhiều lần sẽ bị cảnh cáo hoặc ban nick tùy theo mức độ vi phạm. Nhất là đối với những thành viên có thái độ công kích các thành viên khác gây ra cãi vã ko đáng có.
Rất mong các bác lưu ý

Bác này hạng B2 mà cách nói giống Admin thế nhỉ? Hay là Admin khoác áo thường dân vi hành...;)
Thì Mod chứ còn gì nữa bác, nhưng đây không phải khu vực của bác ấy nên mặc áo thường dân :D

Luật thì đã có khi đăng ký rồi...Cái kiểu không phải Admin mà cứ ăn nói kiểu này cứ như dạy đời người ta, đó là chưa nói nhiều thành viên trong này là lớn tuổi... Còn Mod ở đâu thì về đó mà chỉ bảo, còn ở đây B2 thì bình đẳng như người khác....;)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Luật thì đã có khi đăng ký rồi...Cái kiểu không phải Admin mà cứ ăn nói kiểu này cứ như dạy đời người ta, đó là chưa nói nhiều thành viên trong này là lớn tuổi...

Chào bác Diamond,

Nick của bác thì mới nhưng có điều bác không phải chỉ mới gia nhập OS. Admin và Mod đâu có quyền gì mà dạy đời, chỉ có chỉ dẫn cho thành viên thực thi đúng các nội qui của OS đề ra. Tuy anh em điều hành có hơi nhỏ tuổi nhưng các thành viên lớn tuổi đâu có thể tự cho cái quyền muốn nói gì thì nói. Anh em trên đây có lẽ rất lịch sự lắm rùi, chứ ngoài đường em thấy mấy ông già còn bị mấy em đáng tuổi con cháu nó chửi "già mà không nên nết" đấy ..

Còn Mod ở đâu thì về đó mà chỉ bảo, còn ở đây B2 thì bình đẳng như người khác....
Khi tham gia đã phân biệt tuổi tác mà còn có ý kiến bình đẳng như người khác là sao?? Nếu muốn được tôn trọng thì hãy tập tôn trọng người khác trước :mad:.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Chào bác Lơ xe,
Nếu là bác thì tôi hoàn toàn nhất trí, Admin nhắc nhở các thành viên thực hiện đúng nội quy ...
Còn nếu là Mod thì bác phân cấp rồi đúng không, còn Mod muốn nói ở đâu cũng được thì bác set cho họ Mod ở toàn bộ diễn đàn đi, lúc đó tôi cũng ko ý kiến...
Còn ở đã là thành viên ở đây ... không nên lập lại cái giọng của Admin...
Như bác @injarua_nvn ở trên đó, bác nói ngay là trong "Box Ngoài lề", phạm vi bác phụ trách thì cũng chẳng ai trách được điều gì....
Bác thử nghĩ trong 1 công ty mà trưởng phòng cứ lên gịong kiểu giám đốc với nhân viên thì có chịu được không?
Bác có ý kiến thì tôi cũng có vài ý, vì đây là box góp ý.
Nick của tôi mới Reg, nhưng đối với tôi mới hay cũ không quan trọng...;)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảm ơn những ý kiến của bác Diamond,

Các Mod trên OS là những thành viên tích cực đã giúp em trong việc quản lý OS, vì thế nếu có post bài ở mục nào đi nữa thì cũng cần có sự tôn trọng của các thành viên.

Mong nhận được sự hợp tác của các thành viên và tôn trọng đến các thành viên điều hành OS.

Xin cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.