Hạng D
30/4/14
1.139
16.578
113
Em sẽ yêu cầu cho em BB, xong em ghi ý kiến " YẾU NGHIỆP VỤ, CẦN HỌC LẠI TRƯỚC KHI RA ĐỜI". Bữa em bị các anh ấy xé BB nghe đâu về nộp lại 100k. Gậy ông đập lưng ông được không các bác?
Coi chừng mấy chú ấy lấy gậy đập lưng bác thì có :confused:

Trừ phi bác có nghề, có gốc còn không thì theo mình, bác nên tranh luận nhẹ nhàng nhưng kiên quyết, dứt khoát thì việc xử lý vấn đề có thể sẽ đơn giản hơn, tránh đẩy sự việc đi quá xa ngoài tầm kiểm soát chỉ vì động chạm đến cái "TÔI" của từng người ;)

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Mục đích của em là XXX xé BB, vì không thể câm̀ BB có ý kiến kiểu đó về được.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.578
113
Mục đích của em là XXX xé BB, vì không thể câm̀ BB có ý kiến kiểu đó về được.
Mình chỉ sợ bác viết câu đó, họ đọc xong nổi máu nóng thì e có chuyện không hay thôi :confused:

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Có một số xxx giờ ngu bỏ mịa, chỉ có chung chi để được học qua lớp sơ cấp ngắn hạn rùi ra đứng đường chứ có biết luật quái gì đâu, cứ tưởng khoác trên mình cái áo vàng ra đường là ai cũng phải sợ... Càng ngày thấy càng suy tồi đạo đức..!

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Mình chỉ sợ bác viết câu đó, họ đọc xong nổi máu nóng thì e có chuyện không hay thôi :confused:

Em ghi hết lỗi quy trình làm việc, thái độ với dân... Anh ấy nóng mặt thiệt, giựt BB không cho ghi nữa. Còn nóng hơn nữa thì có tập 2: gọi trợ giúp PC67, ...với trình còi của em đủ sức đưa anh ấy vụt sáng thành sao cỡ DQD.

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Em nghĩ nếu gặp xxx trình độ kém thì nhiều lúc còn hay, lúc đó mình có nói sai luật hay điều khoản nào nó cũng không biết :)
csgt mà phải giở sách luật ra coi lại thì đủ biết trình độ cỡ nào rồi.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.578
113
Em ghi hết lỗi quy trình làm việc, thái độ với dân... Anh ấy nóng mặt thiệt, giựt BB không cho ghi nữa. Còn nóng hơn nữa thì có tập 2: gọi trợ giúp PC67, ...với trình còi của em đủ sức đưa anh ấy vụt sáng thành sao cỡ DQD.
Hehe ... cái biên bản chừa chỗ ghi ý kiến có chút xíu mà bác ráng ghi được nhiều vậy cũng hay :D

Mấy chú này hay chơi bài "không cho ghi ý kiến vào biên bản, chỉ được ký" trong khi mẫu biên bản có sẵn mục để ghi ý kiến và cái này cũng là quyền của người bị ghi vào biên bản. Đúng là luật rừng của các chú ấy. Bác thiệt "dũng hãn" :D

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Em đang ghi TU nói cư để em ghi, em có thể ghi 15 dòng, hết chỗ lật mặt sau ghi tiếp. Vậy mà anh ĐU giựt kháng cho ghi nữa, ĐU nóng dữ lăm rồi. Cả đội hội ý, cuối cùng xé BB.

Ghi ý kiến xong mới ký, còn không để trống.