Tập Lái
30/11/18
31
8
3
Cũng gống bác đang dò giá mua thêm, mà bảo giảm thì chả có. Khu giảm nhẹ thì xấu quá, khu có tiềm năng thì đứng im.
Mà khu tiền năng chỗ nào thì khó nói, đi nhiều rồi tự tổng hợp thôi.
Đứng im nghĩ tích cực thì cũng may rồi bác ơi .:) Mình đủ thời gian tỉnh táo cân nhắc chứ không bị cuốn theo sóng

Hạng B2
7/4/18
183
108
28
43
Em đang có nhu cầu mua 1 lô để ở (không gấp), thị trường h khó cập nhật thông tin chuẩn quá. Các bác hiểu biết rộng túm lại giúp em bây h thích hợp để mua vào để ở chưa ạ? Giá thị trường đã giảm nhiệt bao nhiêu và tầm nhìn khoảng 5 năm.
Cảm ơn các bác.
Em có 1 lô đường võ văn hát cách mt vvh khoảng gần 30m ( mặt tiền hẻm) bác có nhu cầu em để lại giá thấp hơn kv . em chuyển về bình dương sống vì vậy em bán sđt e; 0 chín tám bảy 9 hai ba 3 ba tám

• Like
Reactions: truntramm
Tập Lái
27/5/19
10
4
6
Cũng gống bác đang dò giá mua thêm, mà bảo giảm thì chả có. Khu giảm nhẹ thì xấu quá, khu có tiềm năng thì đứng im.
Mà khu tiền năng chỗ nào thì khó nói, đi nhiều rồi tự tổng hợp thôi.
E có nhu cầu đổi nhà cho mẹ, nên ra đi căn nhà cap 4, 3 mt, ngang 8, Nở hậu 15cm. Tổng 127m2.lúc e mua tính làm bt mini. Mặt tiền đường to ô tô né nhau ngay vòng xoay phú hữu, hàng xóm giáo viên công sở

Hạng B2
18/1/17
445
327
63
E có nhu cầu đổi nhà cho mẹ, nên ra đi căn nhà cap 4, 3 mt, ngang 8, Nở hậu 15cm. Tổng 127m2.lúc e mua tính làm bt mini. Mặt tiền đường to ô tô né nhau ngay vòng xoay phú hữu, hàng xóm giáo viên công sở
Em thích trong khu dc hơn, có bảo vệ, tiện ích.

• Like
Reactions: Kensoihoa
Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Em đang có nhu cầu mua 1 lô để ở (không gấp), thị trường h khó cập nhật thông tin chuẩn quá. Các bác hiểu biết rộng túm lại giúp em bây h thích hợp để mua vào để ở chưa ạ? Giá thị trường đã giảm nhiệt bao nhiêu và tầm nhìn khoảng 5 năm.
Cảm ơn các bác.
Bác phải đi thực tế hỏi trực tiếp rồi xem tiện ích, dân cư xung quanh và cái quy hoạch thì mới biết đc. Mình mua ở thì phải coi kỹ, còn về đất khu quận 9 thì yên tâm sẽ đông đúc, hạ tầng đang làm, vài năm nữa sẽ hoàn thiện hơn nên vẫn ổn.

12/10/07
2.646
10.496
113
Bác cho giá, tên đường, sổ sách thế nào, hình chụp có càng hay...Nhiều thông tin sẽ dễ đi hơn.

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
e đang cần tiền cần ra lô góc 2 mt, e chính chủ. phước long B.( 10X18- đất nhà phố thương mại) đường 16m và 12m, khu hạ tầng đồng bộ, điện âm, đã xay dựng nhiều. khúc đỗ xuân hợp vs dương đình hội.Bác nào có nhu cầu lh e nhé.

• Like
Reactions: oto-fan