Hạng C
Tại sao con đường này làm 2 lane mà xxx cứ cho xếp hàng cả km chạy 1 lane, làm cho tốn tiền thuế của dân, mà còn bị xxx bắt láo nửa vậy các bác, thiệt hại về kinh tế : kẹt xe, tốn thời gian, stress do canh xxx .......hàng năm chắc lớn kinh khủng lắm, ai cũng biết mà mấy anh xếp của xxx chẳng lẻ kg biết, hàng tuần mấy anh xếp xxx kg đi dú hý với rau ở vũng tàu sao ? Sắp tới tôi cũng chạy thử lane phải coi ra sao, ức chế quá đi.....
Vì bác đang ở xứ thiên đường, cái ung nhọt quái thai này vẫn cứ tồn tại thôi. :)

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Lại nhờ ơn bác hdtoan.
Hơi khác đó bác. Cung đường này em thấy có mũi tên chỉ hướng trước + sau các các ngã ba, ngã tư nên vô tư đi 2 làn. Nhưng các mũi tên dưới đường có đầy đủ không thì em chưa kiểm chứng.

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Hơi khác đó bác. Cung đường này em thấy có mũi tên chỉ hướng trước + sau các các ngã ba, ngã tư nên vô tư đi 2 làn. Nhưng các mũi tên dưới đường có đầy đủ không thì em chưa kiểm chứng.

Đầu đường chỉ có mũi tên đường 1 chiều thôi, chạy chừng 500m, dưới đường mới có 2 mũi tên ở 2 lane, đến đây em mới vô trong & kéo một mạch.

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Nếu các bác có tham gia Os và đã biết XXX hay bắt ở đường này thì khi bị thổi lại sau khi chào hỏi chỉ cần nói 1 câu thôi : "Các a lại thổi tôi lỗi đi sai làn đường đúng k?".
Đảm bảo nghe xong câu này các bác đc đi ngay chứ chả mất tgian trình bày thêm gì nữa.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Nếu các bác có tham gia Os và đã biết XXX hay bắt ở đường này thì khi bị thổi lại sau khi chào hỏi chỉ cần nói 1 câu thôi : "Các a lại thổi tôi lỗi đi sai làn đường đúng k?".
Đảm bảo nghe xong câu này các bác đc đi ngay chứ chả mất tgian trình bày thêm gì nữa.
đã thử và thành công vụ lỗi chuyển lane trên cầu ở đường dẫn ra khỏi CT Trung Lương (đầu SG) :D

Hạng B2
15/7/11
104
16
18
chính xác!

• Like
Reactions: Atimeforus
Hạng B1
1/10/13
57
61
18
Em cũng mới bị thổi chiều nay xong. Em chạy từ cao tốc ra cầu Phú Mỹ, em chạy làn ngoài nhưng thấy đông quá, nên xi nhan sang làn trong kéo nhẹ nhàng qua mặt bà con khí thế, tới cầu gì đó khúc gần bùng binh thì thấy các chú đứng đó, giờ ra lại làn ngoài cũng bị thổi, thế là em bang làn trong luôn. Và chuyện gì tới cũng tới, dính cạp nong. Và học các bác, em lịch sự phân tích thì các anh nói là nhắc nhở thôi. Xong nói cho coi giấy tờ, em cho coi luôn, khúc này mới tếu:

em: đường làn ngoài kẹt, làn trong trống, các anh đứng đây thổi ko cho đi, gây cản trở giao thông là sao.

ca: tụi tui đứng đây để cho các xe vô làn trong chạy mà ( ớ vậy thổi tôi vô chi cha nội), các anh tưởng tụi tui đứng đây chơi à.

Em cũng chả buồn cái, tiếp tục làn trong em vút!

• Like
Reactions: dawmgoodman