Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Biết đâu tháng sau người ta làm lại đẹp. Mà anh hông chịu thử lần nữa.
Lần đó em cũng nghe đèo mới chắc ngon ...nên hố hàng...hè hè...mà lần đó đi mới có 1 đoạn gặp xấu..tính quay lại...mà thui kén reng chơi lun...hè hè..

• Haha
Reactions: triet gpvn
Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Chạy kiểu mất r..ậy như mấy xe tải 49 thì đường nào mà chẳng tai nạn.

Hạng F
29/10/16
11.555
22.037
113
Pháp
Ở bển bác Osin hay đi lùi như thế...hehe..

Nếu như đường hẹp thì xe lên dốc ưu tiên hơn .... mình ép vào lề cho nó lên, cao lắm là 1 phút, mà còn lao vào nó vì ưu tiên thì có lẽ đầu thai 10 kiếp cũng dính. Do đó cách lái, kinh nghiệm lái và cái đầu lạnh .

Lúc còn trẽ trâu em thích đi đường làng hơn là cao tốc vì mình thấy phấn khởi, nhưng phải là xe mạnh vừa qua là tăng tốc luôn, trở vào lane (loại đường làng 2 lanes) ... sướng thật. Nhưng bây giờ em lại đi cao tốc, thà như thế , có GPS, xe đủ option, mở youtube xem.... không sướng sao ....phải không bác Cớm.
Đi xa hơn 1000 kms thì lấy máy bay đến đó thuê xe ... cuộc đời đó có bao nhiêu mà hửng hờ .... Thân bác !

• Like
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Nếu như đường hẹp thì xe lên dốc ưu tiên hơn .... mình ép vào lề cho nó lên, cao lắm là 1 phút, mà còn lao vào nó vì ưu tiên thì có lẽ đầu thai 10 kiếp cũng dính. Do đó cách lái, kinh nghiệm lái và cái đầu lạnh .

Lúc còn trẽ trâu em thích đi đường làng hơn là cao tốc vì mình thấy phấn khởi, nhưng phải là xe mạnh vừa qua là tăng tốc luôn, trở vào lane (loại đường làng 2 lanes) ... sướng thật. Nhưng bây giờ em lại đi cao tốc, thà như thế , có GPS, xe đủ option, mở youtube xem.... không sướng sao ....phải không bác Cớm.
Đi xa hơn 1000 kms thì lấy máy bay đến đó thuê xe ... cuộc đời đó có bao nhiêu mà hửng hờ .... Thân bác !
Đi dốc Trại Hâm_Đà Lạt, mình đổ dốc nhường xe dưới lên. Lúc mình lên dốc, đá đèn xin đường, nó méo nhường...em khởi hành ngang dốc tắt máy...kẹt xe 1 đống phía sau...hehe..chúng lại kêu in ỏi...hè...

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Đèo BL quá ngon và dễ đi so với nhiều đèo khác: mặt đường tốt, rộng, ít cua tay áo hơn...
Mình cảm nhận nhiều tay lái non, không có kinh nghiệm chạy đèo nên cơ sự vậy. Tuân thủ đúng những khuyến cáo như thắng số, giữ tốc độ, khúc cua hay tầm nhìn không có tuyệt đối không vượt. Và các biển báo đã tương đối đầy đủ thì Ok
Đường ngon nhưng toàn vượt ẩu mấy ông xe tải đi đèo này khổ lắm í ạch leo còn mấy anh xe con chẻ xào đụng thêm 50c du lich điền vào chỗ chống ....