Hạng B1
19/3/16
56
45
18
Bác học hồi thời nào mà còn ghê vậy bác? Em học hồi 2008 đã là "thượng đế" rồi mà.
Tất cả tại người quen của bố e đấy. Rõ chán. Quen nên nể đó mà. Sau e rút kinh nghiệm ko giới thiệu ai học hết. Tự đăng kí tự học là hay nhất

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Bác cứ dẫn vợ vào chợ chòm hổm . Mua rau củ , trái cây gì đó . Không ủi mâm trái cây của bà nào . Thì tay nghề của bác số 1 luôn đó

Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Bác học hồi thời nào mà còn ghê vậy bác? Em học hồi 2008 đã là "thượng đế" rồi mà.

Heheheh, thấy post sau nói có lẽ do bác là người quen :), còn em cũng học cuối 2008 đây. Tất nhiên cũng tuỳ người, em học một ông già già cỡ gần 50, nhà ngay đường Chiến Thắng bên cạnh trường (lâu quên mất tên). Nói chung ông ấy rất nghiêm khắc nhưng em thấy phải cảm ơn vì điều đó :).

Hạng F
1/6/15
5.555
28.734
113
Heheheh, thấy post sau nói có lẽ do bác là người quen :), còn em cũng học cuối 2008 đây. Tất nhiên cũng tuỳ người, em học một ông già già cỡ gần 50, nhà ngay đường Chiến Thắng bên cạnh trường (lâu quên mất tên). Nói chung ông ấy rất nghiêm khắc nhưng em thấy phải cảm ơn vì điều đó :).
Hựn, gần 50 là ông già già rồi.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
30/8/16
145
125
43
Ngày trước lúc mới lấy bằng em cũng siêng lấy xe chạy lanh quanh lắm bác(Em lấy bằng năm 18t ):3dcuoi:. Nhưng mà càng về sau càng làm biếng lái. Riết rồi toàn đi 2b .Có việc gì cần kíp mới vác 4b ra đi :3dcuoi:

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Em có bạn kia, lấy bằng cũng hai năm rồi. Anh ta đi xe nghe rất sót, vì rất hay âm côn và nhấn ga đặt biệt khúc nào xe đông mà phải nhích từng tí. Thấy ảnh có vẽ hơi căng, cứ căng thẳng là ảnh âm côn nhấn ga. Chỉ cho nó mà nó không thay đổi được.

Hạng B1
19/3/16
56
45
18
Em có bạn kia, lấy bằng cũng hai năm rồi. Anh ta đi xe nghe rất sót, vì rất hay âm côn và nhấn ga đặt biệt khúc nào xe đông mà phải nhích từng tí. Thấy ảnh có vẽ hơi căng, cứ căng thẳng là ảnh âm côn nhấn ga. Chỉ cho nó mà nó không thay đổi được.
Số e may mắn chạy AT bác ạ. Hehe. Chứ giờ thả e cái MT e cũng chả dám chạy đâu

Hạng F
1/6/15
5.555
28.734
113
Số e may mắn chạy AT bác ạ. Hehe. Chứ giờ thả e cái MT e cũng chả dám chạy đâu
Cái tật của em là chạy một tay phải, tay trái chống cằm suy tư. Leo lên MT cũng tiêu chắc luôn :D

Hạng C
22/2/13
522
2.599
113
Cứ từ từ bác, ai cũng mới lái rồi mới cứng cựa được vì vậy lúc mới biết chạy cứ chậm chậm, nhưng nhớ có ai xin vượt thì cho họ vượt, đừng sàng xê giữa đường bắt họ đi sau họ lại ức chế, chỉ cần lắc vào tầm 1m là tài sau họ sẽ hiểu và họ vượt mà bác lại không ép xe máy quá. Cứ thế 1000km đầu sẽ rất căng thẳng, 1000 km tiếp sẽ bớt căng thẳng hơn chút, sau 2000 - 3000km đầu sẽ thấy tạm ổn, rồi sau khoảng 5000 km sẽ thấy cũng ok rồi đó, sau khoảng 10k km thì thấy đi ô tô có khi còn dễ hơn xe máy, không bụi bặm nóng nực và sướng thế, biết thế này mình mua ô tô sớm hơn!!!

Hạng B2
22/6/16
428
197
43
Âm côn nhấn ga nghĩa là sao bác? Nếu là đạp côn nhấn ga thì cũng bằng thừa vì đã cắt côn nên xe đâu có chạy.