Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM
RE: Lại một vụ cướp ô tô táo tợn

Trích đoạn: Ricky_do

Em nào đẹp mà đi 1 mình thì mình vẫn có thể chứ hả bác, chỉ vì sợ mà bỏ thì uổng lắm bác ạ.

Bác này dại gái quá ... chết nỗi em cũng thế :D

Hạng B2
5/11/05
202
37
28
40

Trích đoạn: nguyengia

Trích đoạn: Awake

hay là các bác xin 1 cái mũ công an, đi đêm thì để lên táp lô, bọn lưu manh nó thấy chắc cũng phải ngại .

Cái vụ này không được đâu Bác ui, Bác sẽ bị hỏi thăm bất tử và rắc rối đấy nhé, trước đây Báo đã từng đăng một vụ như vậy rồi [8|]:)

Hình như ca sĩ Ngọc Sơn hay sao ấy phải ko bác ?
Còn về cái vụ cướp xe thì cũng chẳng biết thế nào mà tránh cả,nếu có tránh thì chắc phải quây lưới như bên TQ mất.

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Trích đoạn: 2snguyen

Trích đoạn: Ricky_do

Em nào đẹp mà đi 1 mình thì mình vẫn có thể chứ hả bác, chỉ vì sợ mà bỏ thì uổng lắm bác ạ.
chiện có thật 100% là thế này: ông bạn thân của em cho mấy em SV sư phạm đi nhờ về KTX. Kết quả, không mất xe, nhưng mất hết cả tiền, tài sản, cả người mình luôn, tới giờ vẫn còn ân hận.:D

Vụ này hay quá!:D:D:D
Em mà chưa có vợ cả chắc cũng muốn lém đấy, sinh viên sư phạm mừ......:):):)
Mà sao mất hết pác nhể, chỉ chuyển từ tư hữu sang của chung thui!!!!

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Tranh thủ cướp được thì cứ cướp đi! mai mốt cho nhập khẩu xe cũ rồi thì cướp làm gì cho mang tiếng hi hi:):D:)

Hạng F
14/9/04
9.900
27.091
113
Q3

Ai tin 9 nút hên đâu nào :D

Hạng B2
7/2/06
199
5
18

Làm gì có số nào hên, 6868 như thằng em 1.8 (hay 2.4) tr USD gì đó mà còn chui vô trỏng kìa
Nhưng mà xe đẹp với số đẹp thì cũng được mấy ẻm quan tâm đấy nhỉ, mà xe ở VN đắt bỏ mịa, tụi nó lấy để tháo ra bán à? Bán thế thì được bao nhiêu, sao không đi ăn cướp xe máy cho dễ bán :mad:

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Thứ nhất : Em kg bao h ngu mà đứng xuống mở cửa cho em nó giống như mấy bác Galăng đâu, em dừng xe, lock cửa rồi way kiếng xuống hỏi chuyện. Lỡ có gì đua luôn các bác ạ......
Thứ hai :Nếu em nó lên xe, các bác cứ vứt hết tư trang quý giá vào cốp trc khóa lại, thế là xong.
Thứ ba : Nếu em no khao khát cái người mình của em thì em cho luôn cũng đc, khỏi mang tiếng ích kỷ các bác ạ.
Thứ tư : Thế nếu lỡ em nó lỡ đg thật thì sao nào, có fải tội cho em no kg nào các bác....kg nên kg nên....