Hạng B1
24/5/04
89
0
0
Vietnam
RE: Lại siêu xế của police

mục đích duy nhất cs vn mua xe xịn là giải quyết khâu oai , và làm công tác ngoại giao
chắc không phải vậy chứ bác .ai đời bác lại nói toạc như vậy . em nghĩ nó còn phải có thêm nhiều mục đích khác nửa chứ nhưng em không nghĩ ra , bác nào nghĩ hộ em xem còn mục đích gì nữa không

Tập Lái
10/8/07
4
0
0
Long Tuyền thôn

Trích đoạn: minhtuan

mục đích duy nhất cs vn mua xe xịn là giải quyết khâu oai , và làm công tác ngoại giao
chắc không phải vậy chứ bác .ai đời bác lại nói toạc như vậy . em nghĩ nó còn phải có thêm nhiều mục đích khác nửa chứ nhưng em không nghĩ ra , bác nào nghĩ hộ em xem còn mục đích gì nữa không
[:'(]Còn 1 lý do nữa là mua ủng hộ pà con hoặc 1 lý do chính đáng nhất: Thích thì mua :mad:

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53

tội phạm bên đó còn thuê bentley đi ăn cướp thì cảnh sất phải lấy siêu xế đuổi là đúng rồi ai lại mang ford ranger núp sau bụi cây bắn tốc độ như CS Việt nam

Tập Lái
9/2/06
34
0
0

mấy chú Police bự quá chui vô chiếc Lotus kg hợp tý nào..................

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

con Lotus này chỉ để bắt 2B thôi, chứ 4B nó ghẹ cho cái thì bay :D

Hạng B1
9/5/07
74
0
6
Hà Nội
vietlak.com

Em nhớ chiếc này của Police Italy thì phải .;) Hình như khoảng hơn 300.000 bảng anh thì phải :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

mấy chú này để đó để khè thôi chứ chả dám lấy ra bắt tội phạm đâu:D
mấy ông úc kia to như phỗng chui vào con exige thì sập mất nó gầm:D:D:D

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

Trích đoạn: minhtuan

còn mục đích nữa là ra đường bà con để ý tránh xa, khõi cần còi hụ. mấy xe tải chỡ quá khổ quá tải sẻ thấy từ xa, và trốn ngay. khỏi tốn thời gian lập biên bản