Accountant
Youtube, Netflix cài đặt sẳn rồi. Ứng dụng khác thì tải về như đt android thôi bác.
Nếu qd mua thì cứ tham khảo giá các nơi trước rồi cho e biết. Hy vọng e có nội bộ thấp hơn chút hoặc chỉ đơn giản là tạo một niềm tin hơn thôi... hihi..
Gặp được ấy trước thì đỡ biết mấy. Nghía Sharp cho đã, ra điện máy Chợ Lớn là hết hàng không bán nữa, chỉ thanh lý hàng demo thôi. Buồn quá, quất Toshiba rồi.

• Like
Reactions: hienthe
Hạng D
18/4/15
1.397
10.881
113
Youtube, Netflix cài đặt sẳn rồi. Ứng dụng khác thì tải về như đt android thôi bác.
Nếu qd mua thì cứ tham khảo giá các nơi trước rồi cho e biết. Hy vọng e có nội bộ thấp hơn chút hoặc chỉ đơn giản là tạo một niềm tin hơn thôi... hihi..
Sao mình thấy giá tiki rẻ hơn so với mc chung như đmx, nk...? Hỏi thật.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.527
113
Thằng bạn mình cũng xài 1 con SS 80", mới rồi hư gì đó mà màn hình đen thui. Nó có mua gói protection nên thằng BH đến kiểm tra và gửi cho cái tivi mới, nhưng ko lấy tivi cũ. Nó lên google, utube và được tư vấn thay board mạch, nó mua và tự thay luôn, tự nhiên giờ có 2 cái. Nó làm bank, ko biết gì về điện nhoen.

• Like
Reactions: banglangbp
Hạng D
30/3/05
2.353
15.358
113
Cũng SS nhà còn sd bình thường 2 cái LCD cả chục năm nay, ko vấn đề gì. TV Sony LED thì xài hết bảo hành lại hư mạch gì đó, ko vô internet được, lười biếng đem sửa, cứ để vậy coi TV.

• Like
Reactions: banglangbp