Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/11/06
2.951
38.035
113
53
Diễn đàn otô nên em khuyên bác chủ mua chiếc xe Innova tầm 500tr, cho thuê được 10tr/tháng ~ 2%/tháng ~ 24%/năm. Tạm coi là 4 lần ls ngân hàng, nếu được hợp đồng dài hạn 2-3 năm thì tạm ổn!!!

• Like
Reactions: chauduy114
Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Kinh, toàn tập lái vào dụ bà con vào sàn vàng không à. Để rồi ôm đầu...máu.
@otoquang: em đang chờ thông tin bác mà chưa thấy :)
@nvquangcm: cho thuê xe cũng ớn quá bác, nhiều vụ thuê xong nó cầm luôn. Thuê thì em làm tài thì ổn nhất.

HTQ confirmed
Tập Lái
27/2/13
18
17
3
nvquangcm nói:
Diễn đàn otô nên em khuyên bác chủ mua chiếc xe Innova tầm 500tr, cho thuê được 10tr/tháng ~ 2%/tháng ~ 24%/năm. Tạm coi là 4 lần ls ngân hàng, nếu được hợp đồng dài hạn 2-3 năm thì tạm ổn!!!

Ko thể tính như bác đc. Sau này bác bán con Innova đi có hồi đc 500tr ko?

Theo e thì thời điểm này mua đất là ngon nhất.

Tập Lái
11/9/12
2
0
1
nvquangcm nói:
Em có Innova đời 2008 và anh tài xế rất nhiệt tình và cẩn thận. Em muốn cho thuê cả xe và tài xế bác nvquangcm có chỗ nào cần giới thiệu cho em với. Email của em: . Cám ơn bác nhiều.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.035
113
53
qpham nói:
nvquangcm nói:
Em có Innova đời 2008 và anh tài xế rất nhiệt tình và cẩn thận. Em muốn cho thuê cả xe và tài xế bác nvquangcm có chỗ nào cần giới thiệu cho em với. Email của em: . Cám ơn bác nhiều.
Chỉ thuê xác xe (ko xăng, ko tài...) thôi bác, được tầm 11tr/tháng. Giới hạn 2.800km/tháng, mỗi tháng lấy về 1 ngày bảo dưỡng. Nhắm được thì làm

Hạng C
21/5/12
681
39.505
93
Uhm, em thấy gom đất ngon hơn. Nhưng đừng chú tâm quá nhiều việc bảo toàn vốn quá sinh ra ù lì. Em thấy có rất nhiều ngành nghề hiện nay hoàn toàn có thể phát triển được, làm môi giới, quán ăn, mở tour du lịch, chơi cổ phiếu ( cần có chèo lái v.v-cái này em ko biết), nhập đồ chơi xe hơi bên Thái, bên Tàu về bán ( cái này em ko,hoan nghênh), đi về các tỉnh xa, mua đất nào cằn cỗi rẻ bèo lên dự án cải tạo đất rồi múc đất đi san lấp, xui xui vô cái hầm đất sét trắng thì ăn cho hết luôn.... Nói chung, có đống tiền mà ngồi đó suy nghĩ làm cái gì, thì cuối cùng cũng không biết làm cái gì....tốt nhất nên bắt tay vào làm ngay những gì mình có sở trường.

• Like
Reactions: Tinh_Phong
azurika nói:
Kinh, toàn tập lái vào dụ bà con vào sàn vàng không à. Để rồi ôm đầu...máu.
@otoquang: em đang chờ thông tin bác mà chưa thấy :)
@nvquangcm: cho thuê xe cũng ớn quá bác, nhiều vụ thuê xong nó cầm luôn. Thuê thì em làm tài thì ổn nhất.
Đúng là toàn tập lái vào dụ bà con vào Forex.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.515
113
Mua chung cư, nhà cho thuê đi Bác. Như Thành Đa em đầu tư 800chai, cho thuê 7tr tháng, dc gần 1% tháng mà bảo toàn vốn. Kinh doanh lớ ngớ cụt vốn như chơi nha Bác...

Status
Không mở trả lời sau này.