Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/5/12
681
39.589
93
Del, chắc ý tưởng em ko khả thi, thôi em xoá.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Ba khía nói:
azurika nói:
Kinh, toàn tập lái vào dụ bà con vào sàn vàng không à. Để rồi ôm đầu...máu.
@otoquang: em đang chờ thông tin bác mà chưa thấy :)
@nvquangcm: cho thuê xe cũng ớn quá bác, nhiều vụ thuê xong nó cầm luôn. Thuê thì em làm tài thì ổn nhất.
Bác nghĩ các bác trong này chắc toàn trẻ con không hay sao mà vào dụ được vậy bác? Dễ dụ trong này lắm hả bác?
Trước khi bác leo lên được hạng D vậy bác hạng gì? Khinh người vậy bác?
Bác ơi, em không có í khinh khi gì bác. Cái này tự bác nói nhá.
Bác xem thử chỉ 1 thớt mà có tới 3 hay 4 Tập lái vào nói đầu tư vào Forex. Sao bác không dùng nick thật của mình mà viết, rồi đăng ký 3 hay 4 cái nick ảo rồi boom tùm lum? Mặc dù các bác trong OS không phải là trẻ con, nhưng cũng có gà lạc bác à. Nếu bác không vui thì ra khỏi thớt em nhé. Cảm ơn.

Hạng B1
12/1/13
73
10
8
41
Mọi sự ở đời đều theo chu kỳ và quy luật. Bđs, forex, vàng vưn vưn rồi trước sau gì cũng phải quay về sản xuất thôi, không thì cả nước há mồm. Tăm bông ngoáy tai Bạch Tuyết, muối tinh y tế Minh Hà, động phộng chiên Tân Tân... các đại gia cũ đều đã thoái trào vì chiến lược ấu trĩ, quản trị sai lầm. Đầy tiềm năng cho các mầm non khỏe mạnh nhá.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Ba khía nói:
azurika nói:
Ba khía nói:
azurika nói:
Kinh, toàn tập lái vào dụ bà con vào sàn vàng không à. Để rồi ôm đầu...máu.@otoquang: em đang chờ thông tin bác mà chưa thấy :)@nvquangcm: cho thuê xe cũng ớn quá bác, nhiều vụ thuê xong nó cầm luôn. Thuê thì em làm tài thì ổn nhất.
Bác nghĩ các bác trong này chắc toàn trẻ con không hay sao mà vào dụ được vậy bác? Dễ dụ trong này lắm hả bác?Trước khi bác leo lên được hạng D vậy bác hạng gì? Khinh người vậy bác?
Bác ơi, em không có í khinh khi gì bác. Cái này tự bác nói nhá.Bác xem thử chỉ 1 thớt mà có tới 3 hay 4 Tập lái vào nói đầu tư vào Forex. Sao bác không dùng nick thật của mình mà viết, rồi đăng ký 3 hay 4 cái nick ảo rồi boom tùm lum? Mặc dù các bác trong OS không phải là trẻ con, nhưng cũng có gà lạc bác à. Nếu bác không vui thì ra khỏi thớt em nhé. Cảm ơn.
Làm gì nóng dữ vậy bác? Chịu nhiệt không nổi hả? :D
Em là chỉ đường đường chính chính 1 nick này thôi bác nhé. :D
Bonus: bác nhận tiền gác cửa bảo vệ cho mấy con gà lạc hả? :D
Em có nóng gì đâu bác, là em chỉ nói, bác có góp ý gì thì góp ý; đừng lấy tập lái vào quăng bom lung tung. Em chẳng là gì mà bảo vệ cho ai, chỉ thấy cách nói chuyện của bác vô duyên thôi; chắc bác cũng còn nhỏ nên nhiều khi ăn nói chưa tốt lắm. Kính.

Hạng C
10/1/11
543
10
28
otoquang nói:
H1975 nói:
otoquang nói:
ôm nhà nhiều tầng cho thuê lại giống em, lãi suất 1 năm 40% tương đối ổn định, vốn ban đầu khoảng 150-200 tùy căn. ngoài ra chơi forex kiếm thêm tí...

150 -200 gì vậy bác ? Bác chỉ cho em thêm ít chi tiết về vụ này được không ?

150-200trieu bac a! em da lam duoc 2 can........
bác làm ở khu vực nào? ở q1 thì 200tr ko đủ rồi.

Hạng B2
16/6/13
304
562
93
30
HCMC
Qua BĐS cũng gặp cò, bên này cũng cò. Mà không ghấy cò giỏi, toàn đám ngu dốt vô múa mỏ không. Lời thật khó nghe nhá

Tập Lái
8/12/12
2
0
0
Cac Bac gui tien lai suat 9.2% ung ho chi tieu cho em voi. so em: 0907.932. khong bon mot

Status
Không mở trả lời sau này.