Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/9/11
315
131
53
Còn chút tiền mọn em vẫn Ngân Hàng, mất do lạm phát còn hơn mất do chính sách của cụ Lọ.
Tỉ như đang mua bán Obama, bùn bùn bị úp sọt. Mua G thì bùn bùn cụ ấy cấm mua cấm bán thì teo.
Năm nay tích cực xây nhà đi pác Chủ, nếu không oánh lộn với thằng Ran thì vật liệu xây dựng chủ yếu (sắt thép xi măng) đang có xu hướng đi ngang và đi xuống cho đến quý III.2012 đó pác Chủ.

Ngân hàng Nhà nước sẽ tổ chức thực hiện xây dựng Nghị định thay thế Nghị định 174/1999/NĐ- Chính phủ về quản lý hoạt động kinh doanh vàng để sắp xếp lại hoạt động của thị trường này theo hướng tăng vai trò điều tiết của Ngân hàng Nhà nước ở mức cao hơn so với hiện nay.
Không biết bác nào ngửi mùi được cái dự thảo này chưa?

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/10/10
1.678
13.804
113
ruametocdo nói:
tamvo nói:
cuongbodoi nói:
Người gửi tiền sẽ phải chia sẽ tổn thất và chi phí trong quá trình xử lý yếu kém và tái cơ cấu???
Bởi vậy rút tiền ra gom vàng chôn bụi chuối là chắc ăn nhất :D
Nhà ko có đất trồng chuối thì chôn đâu bác 8 vợ ui ???
Bác Rùa mua 1 chậu có bụi chuối rồi đào 1 lỗ nhép G xuống bụi chuối đó là xong

Hạng D
26/10/10
1.678
13.804
113
vankhanhktpn nói:
vote cho chứng khoán ,hehe.
Ý kiến của bác về trứng là không sai, miễn sao là trứng "giẫy chết" là được . Facebook đang tín bán cổ phần (going public) . Nếu hôm nó mới khởi đầu bán ra, bác tậu chừng 100 đến 1000 cổ phần, sau đó 10 phút cho đến 1 giờ mà bác bán lại thì tháng đó bác khỏi phải lo tiền sữa cho con cháu nữa :D
Mark Zuckerberg là tay mặt quần lũng đít đi học 8 năm về trường mà giờ đây nếu Facebook ra cổ phần thì Mark Zuckerberg sẽ trở thành tỷ phú và có tên trong danh sách 10 người giàu nhất thế giới

Hạng B1
3/11/09
54
0
0
39
tình hình là ss=ẽ giảm nhanh như các bác nói thôi, nhiều bác muốn lãi vay giảm thì phải thêm chút chút huy động giảm chứ bác hen

Status
Không mở trả lời sau này.