Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Tất cả những chính sách, nghị định đưa ra đều có lợi cho doanh nghiệp ráp, bán, nhập, sản xuất. Chả có chính sách éo nào bảo vệ người tiêu dùng, có lợi cho dân, vặt miết và vịt ko chịu kêu..... Vãi cả kinh tế thị trường định hướng xhcn....
lỡ phóng lao thì phải theo lao, bỏ nữa chừng nó kỳ bác ơi, nên mới chế biến ra thứ lai tạp ko giống ai !

Hạng B2
19/4/10
241
222
43
Sắp ký FTA với EU rồi.. sắp tới thuế xe EU về 0% như xe ASEAN. Mua mẹ nó cái xe nhập Opel Carl Rock luôn.. tội gì.. ai yêu nước thì yêu..tớ yêu cái túi tiền và sinh mạng của tớ trước .. kkk

• Like
Reactions: can khuong
Hạng B2
19/4/10
241
222
43
Nói thiệt nha.. ngay cả cái xe Mer lắp trong nước so với lắp bên Đức nó cũng khác nhau rồi mặc dù cùng Mer lắp. Chứ đừng nói cái xe tạp pí lù..

• Like
Reactions: can khuong
Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Tự dưng trong thớt này xe Hàn lại có giá, bình thường cũng bị chửi sml. KIA và HYUNDAI tự nhiên thành ngư ông đắc lợi nhỉ.
Xe Nhật thì cắt trụi lũi, xe Vin thì giá ngang xe Nhật. Mà chính ra đưa lên bảng so sánh các xe hạng A nhìn xong cũng thấy i10 đáng mua nhất.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
500 củ thì trc mắt rm sẽ tìm 1 con focus hay Ecosport còn ngon đã, lái chắc chắn hơn và an toàn hơn, chỉ kém là năm sx thôi

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Có bác nào có cái bảng tính chi phí cho cái xe này ko nhỉ? Nhiều bác nói mắc nhiều bác nói giá phải chăng nên ko biết đường lào mà lần :D

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
VIN chi tiền cho PR quá hiệu quả. Lòng tự hào dân tộc đã là một lý do không thể nào tuyệt vời hơn khi lấy đó làm tiêu chí quan trọng nhất để lên kế hoạch PR. Thần thánh hóa 1 sp không có gì khác biệt về chất lượng, thiết kế so với các e khác cùng phân khúc. Nói ủng hộ hàng Việt, ủng hộ bác Vượng làm ăn đàng hoàng, có tâm... thì thấy dễ chịu hơn. Qúa kinh nghiệm vì những Khải Silk, Tam Asanzo....