Tập Lái
25/4/06
13
0
0
RE: Lái thử xe Focus 5 cửa

Trích đoạn: mb_fan

Focus 5 cửa thì em đăng kí ko kịp, nhưng nhìn chung, xe đẹp. Giá hợp lý, Cốp xe chở đồ nhiều, xe rất ư là sport. Xe có nhiều điểm nhấn. Em ko biết nói làm sao, bác nào muốn biết thì cứ xem xe

Bác nói đăng ký fò không kịp, cứ như Đồ sơn hôm đại hội công đoàn.:)

Mịa, em thề chưa nhìn thấy con fò hatchback nào chạy ngoài đường, trừ bọn chạy quảng cáo. Hay bọn chạy xe này nó cũng fò luôn, chuyên làm việc vào đêm?

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

1 diem yeu ma k ai nhan xet: Chan gaz va phanh wa sat nhau de nham lan, doi voi ng to lon 1 chut thi fai nhac ca ban chan len moi chuyen sang phanh dc- dangerous
dong ho do KTS hien thi so minh dang chay wa nho, nam o khu vuc kho quan sat cho nen hau nhu k co tac dung gi ca
Trích đoạn: truongthuyminh

Chương trình lái thử xe của Ford ì xèo thế mà OS members không có ai tham gia à.
Sáng nay tôi vừa đi thử xe ở KCN Minh Khai Hà Nội. Họ cho đi một vòng xong chẳng biết nhận xét gì cả (xin lỗi vì ko phải chiên gia, đề nghị mọi người cho nhận xét). Chỉ thấy một số điểm thế này thôi:
- Ngoại thất: trông sport, nói chung đẹp
- Nội thất: ngồi lái thấy thoải mái, còn mấy cái nhựa trong xe trông như nhựa tái chế xấu mù, chuyên gia Ford nói là kiểu mới:D
- Đi thì thấy cũng ổn, không thấy tiếng lốp xe dội lên. Tăng tốc thì cũng chả biết nhận xét thế nào cả vì nhấn mạnh ga cũng thấy nó vọt lên:D

Cuối cùng là được một cái CD và một cái áo phông của Ford là sướng nhất thôi
:D:D

Tập Lái
18/6/06
10
0
0

Chào các bác,

Hôm chủ nhật vừa rồi 30/7 em cũng ham vui đến tham dự chương trình Lái thử xe Ford Focus 5 cửa ở Khu Nam Long, Quận 7, Sài gòn. Có mấy ý của riêng em, em muốn post lên cho các bác tham khảo:

1, Xe nhìn ngoài thì có vẻ sport và Âu châu lắm, nhưng nội thất cũng Âu châu luôn, có nghĩa là hơi chật, nhưng cũng đẹp. Tuy nhiên vật liệu có vẻ không sang lắm.
2, Vô số và tăng tốc có vẻ nhẹ, nhưng trong khu lái hơi bị hẹp và quanh co không đạp được lút ga xem khả năng nó là bao nhiêu.
3, Chỗ nắm trên vô-lăng nhỏ, cầm không sướng tay.
4, Giá 38,1k bao luôn trước bạ giấy tờ. Theo tay đại lý thì đã bán được 75 con rồi, còn 25 con được hưởng ưu đãi như vậy nữa thôi. Sau đó là 38,1k chỉ giá xe thôi. Nó dụ em luôn, nhưng em thấy giá còn chát quá, nên từ chối. Bác nào thấy thích và đủ xèng thì báo lấy luôn không thì lỗ.
5, Em chỉ thấy giọng nói của em trực tổng đài cho Ford là dễ thương nhất thôi. Nghe thấy cứ yêu yêu là...
6, Cái đĩa là video clip hướng dẫn lái xe Ford Focus này.
7, Phần thưởng đem về là 1 cái áo T-shirt Ford. Em được thêm 2 cái mũ Ford nữa do thành công của 2 trò chơi đánh golf và phóng phi tiêu...

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: lamphuongnam

3, Chỗ nắm trên vô-lăng nhỏ, cầm không sướng tay.
Cái này có thể khắc phục dễ dàng, chỉ sợ tay nắm hơi to mới khó (chắc fải mang em nó đi tiện lại quá:D)

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: xdhungviet

xin cho tôi hỏi đăng ký đi thử xe ở đâu nhỉ?
Bác điện thoại 1800588888 để đăng ký, đang có chương trình chạy thử ở khu Nam Long, Q7 vào sáng thứ bảy và Chủ nhật hàng tuần từ 8h30 đến 12h. Em đã chạy thử hôm 22/7 rồi.

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

em thấy lái nó khá cứng cáp ...nhất là khi chạy tốc đọ cao cua gấp...
Dàn âm thanh rất khá( không biết có phải tại em ít lái xe hạng sang hay không ? ) em kết nhất là tầm nhìn rất rộng như lai To Privia vạy đó
Xăng cũng ít tốn nữa( theo tụi ford quảng cáo )
Nhưng giá thì ghê quá các bác nhỉ:D[8|]

Hạng B2
28/12/05
207
2
18

Em ngồi bị cục đầu (em 1m75) mà không biết ghế có chỉnh thấp được không?! bọn sales loay hoay cũng không biết. Còn lại thì thấy chất lượng tốt; tuy nhiên giá như vậy thì tèo với Honda civic rồi